Houzez Theme - en to vi translation catalogue (2282 entries)

en:  - All -
vi:  - Tất cả các -

en:  - For exmaple https://vimeo.com/120596335
vi:  - Đối với exmaple https://vimeo.com/120596335

en:  - Paste page URL from SoundCloud
vi:  - Dán URL trang từ SoundCloud

en:  Featured Payment
vi:  Thanh toán nổi bật

en:  The type field is empty.
vi:  Trường loại trống.

en:  The username field is empty.
vi:  Trường tên người dùng trống.

en:  package on
vi:  gói trên

en: %1$s at %2$s
vi: % 1 $ s ở% 2 $ s

en: %1$s installed and activated successfully.
vi: Đã cài đặt và kích hoạt% 1 $ s thành công.

en: %1$s installed successfully.
vi: % 1 $ s được cài đặt thành công.

en: %1$s, %2$s
vi: % 1 $ s,% 2 $ s

en: %s
vi: %S

en: %s Email address is not configured!
vi: % s Địa chỉ email không được định cấu hình!

en: %s Select a %s Package
vi: % s Chọn gói% s

en: %s Target Email address is not properly configured!
vi: % s Địa chỉ email đích không được định cấu hình đúng!

en: %s ago
vi: % s trước

en: %submission_title as property title, %submission_url as property submission url
vi: % submission_title dưới dạng tiêu đề thuộc tính,% submission_url làm url gửi thuộc tính

en: %user_login_register as username, %user_pass_register as user password, %user_email_register as new user email
vi: % user_login_register dưới dạng tên người dùng,% user_pass_register làm mật khẩu người dùng,% user_email_register làm email người dùng mới

en: &larr; Older Comments
vi: & larr; Nhận xét cũ hơn

en: ( max 20 )
vi: (tối đa 20)

en: *minimum 270px x 270px
vi: * tối thiểu 270px x 270px

en: 1 to 20
vi: 1 đến 20

en: 2Checkout(Beta)
vi: 2Kiểm tra (Beta)

en: 3 or 4 digits usually found on the signature strip.
vi: 3 hoặc 4 chữ số thường được tìm thấy trên dải chữ ký.

en: 360° Virtual Tour
vi: Tham quan ảo 360 °

en: <p>If you do not have keys already then visit <kbd>
                <a href = "https://www.google.com/recaptcha/admin">
                    https://www.google.com/recaptcha/admin</a></kbd> to generate them.
            Set the respective keys in <kbd>Site Key</kbd> and
            <kbd>Secret Key</kbd></p>
vi: <p> Nếu bạn chưa có khóa rồi truy cập <kbd>
                <a href = "https://www.google.com/recaptcha/admin">
                    https://www.google.com/recaptcha/admin </a> </ kbd> để tạo chúng.
            Đặt các khóa tương ứng trong <kbd> Khóa trang </ kbd> và
            <kbd> Khóa bí mật </ kbd> </ p>

en: <span aria-hidden="true"><i class="fa fa-angle-left"></i></span>
vi: <span aria-hidden = "true"> <i class = "fa fa-góc-trái"> </ i> </ span>

en: <span aria-hidden="true"><i class="fa fa-angle-right"></i></span>
vi: <span aria-hidden = "true"> <i class = "fa fa-góc-phải"> </ i> </ span>

en: <span class="font24">Advanced Search Price range for price slider.</span>
vi: <span class = "font24"> Phạm vi giá Tìm kiếm Nâng cao cho thanh trượt giá. </ span>

en: <span class="font24">Advanced Search Widget Area Size range.</span>
vi: <span class = "font24"> Phạm vi kích thước vùng tìm kiếm nâng cao. </ span>

en: <span class="font24">Approved Listing</span>
vi: <span class = "font24"> Danh sách được phê duyệt </ span>

en: <span class="font24">Bedrooms & Bathrooms</span>
vi: <span class = "font24"> Phòng ngủ & Phòng tắm </ span>

en: <span class="font24">Direct pay / Wire Transfer</span>
vi: <span class = "font24"> Thanh toán trực tiếp / Chuyển khoản ngân hàng </ span>

en: <span class="font24">Expired Listing</span>
vi: <span class = "font24"> Danh sách hết hạn </ span>

en: <span class="font24">Expired Listings Resend For Approval.</span>
vi: <span class = "font24"> Danh sách đã hết hạn gửi lại để phê duyệt. </ span>

en: <span class="font24">Featured Submission Per Listing.</span>
vi: <span class = "font24"> Thông tin nổi bật cho mỗi danh sách. </ span>

en: <span class="font24">Free Listing Expired</span>
vi: <span class = "font24"> Danh sách miễn phí đã hết hạn </ span>

en: <span class="font24">Matching Submission.</span>
vi: <span class = "font24"> Gửi nội dung phù hợp. </ span>

en: <span class="font24">Membership Cancelled</span>
vi: <span class = "font24"> Đã hủy tư cách thành viên </ span>

en: <span class="font24">New Registered User</span>
vi: <span class = "font24"> Người dùng đã đăng ký mới </ span>

en: <span class="font24">New Wire Transfer.</span>
vi: <span class = "font24"> Chuyển khoản ngân hàng mới. </ span>

en: <span class="font24">Package and Free Submission Listings.</span>
vi: <span class = "font24"> Danh sách gửi và gói miễn phí. </ span>

en: <span class="font24">Paid Submission Per Listing.</span>
vi: <span class = "font24"> Gửi trả tiền cho mỗi danh sách. </ span>

en: <span class="font24">Purchase Activated Packages</span>
vi: <span class = "font24"> Mua gói đã kích hoạt </ span>

en: <span class="font24">Purchase Activated</span>
vi: <span class = "font24"> Mua hàng được kích hoạt </ span>

en: <span class="font24">Recurring Payment</span>
vi: <span class = "font24"> Thanh toán định kỳ </ span>

en: <span class="font24">Rent Prices.</span>
vi: <span class = "font24"> Giá thuê. </ span>

en: <span class="font24">Social Link 1</span>
vi: <span class = "font24"> Liên kết xã hội 1 </ span>

en: <span class="font24">Social Link 2</span>
vi: <span class = "font24"> Liên kết xã hội 2 </ span>

en: <span class="font24">Social Link 3</span>
vi: <span class = "font24"> Liên kết xã hội 3 </ span>

en: <span class="font24">Social Link 4</span>
vi: <span class = "font24"> Liên kết xã hội 4 </ span>

en: <strong>Error!</strong> Please fill out the following required fields.
vi: <strong> Lỗi! </ strong> Vui lòng điền vào các trường bắt buộc sau.

en: <strong>Error!</strong> Upload at least one image.
vi: <strong> Lỗi! </ strong> Tải lên ít nhất một hình ảnh.

en: <strong>HOUZEZ09:</strong> Only homepage revolution slider will be import, other sliders can be find in download zip file in "houzez09 slider" folder.
vi: <strong> HOUZEZ09: </ strong> Chỉ thanh trượt cuộc cách mạng trang chủ mới được nhập, các thanh trượt khác có thể tìm thấy trong tệp zip tải xuống trong thư mục "thanh trượt houzez09".

en: <strong>Normal Page:</strong> Create page using "Advanced Search Result" template.<br/><strong>Half Map:</strong> Create page using "Property Listings Half Map" template.
vi: <strong> Trang thông thường: </ strong> Tạo trang bằng mẫu "Kết quả tìm kiếm nâng cao". <br/> <strong> Bản đồ nửa: </ strong> Tạo trang bằng mẫu "Bản đồ nửa danh sách bất động sản".

en: A widget that displays a slider/thumbs with instagram images
vi: Một widget hiển thị thanh trượt / ngón tay cái với hình ảnh instagram

en: A widget that shows latest tweets from twitter profile
vi: Một tiện ích hiển thị các tweet mới nhất từ ​​hồ sơ twitter

en: AGENTS
vi: ĐẠI LÝ

en: ALL
vi: TẤT CẢ CÁC

en: About Agency
vi: Giới thiệu

en: About WP Currencies
vi: Giới thiệu về tiền tệ WP

en: About me
vi: Về tôi

en: About site widget
vi: Giới thiệu về tiện ích trang web

en: Account Downgraded,
vi: Tài khoản bị hạ cấp,

en: Account Information
vi: thông tin tài khoản

en: Account role
vi: Vai trò tài khoản

en: Actions
vi: Hành động

en: Activate
vi: Kích hoạt

en: Activate %2$s
vi: Kích hoạt% 2 $ s

en: Active
vi: Hoạt động

en: Active Life
vi: Cuộc sống năng động

en: Adapt to container width
vi: Thích ứng với chiều rộng vùng chứa

en: Add More
vi: Bổ sung thêm

en: Add New
vi: Thêm mới

en: Add New Agent
vi: Thêm tác nhân mới

en: Add New Property form.
vi: Thêm biểu mẫu Thuộc tính mới.

en: Add Property Options
vi: Thêm tùy chọn thuộc tính

en: Add SoundCloud Audio:
vi: Thêm âm thanh SoundCloud:

en: Add a responsive mortgage calculator widget
vi: Thêm tiện ích máy tính thế chấp đáp ứng

en: Add image banner 300x300 or 300x250
vi: Thêm biểu ngữ hình ảnh 300x300 hoặc 300x250

en: Add new property
vi: Thêm thuộc tính mới

en: Add video page url:
vi: Thêm url trang video:

en: Add/Edit Images
vi: Thêm / chỉnh sửa hình ảnh

en: Added
vi: Thêm

en: Additional Details
vi: Chi tiết bổ sung

en: Additional Features
vi: Tính năng bổ sung

en: Additional Info
vi: Thông tin bổ sung

en: Additional Information:
vi: Thông tin thêm:

en: Additional details
vi: Chi tiết bổ sung

en: Additional message is as follows.
vi: Thông báo bổ sung như sau.

en: Additional message is.
vi: Tin nhắn bổ sung là.

en: Address
vi: Địa chỉ nhà

en: Address Icon
vi: Biểu tượng địa chỉ

en: Address(*only street name and building no)
vi: Địa chỉ (* chỉ tên đường phố và tòa nhà không có)

en: Address:
vi: Địa chỉ nhà:

en: Adds support for Facebook Like Box.
vi: Thêm hỗ trợ cho Facebook Like Box.

en: Advanced
vi: Nâng cao

en: Advanced Search
vi: tìm kiếm nâng cao

en: Advanced Search Measurement Unit
vi: Đơn vị đo lường tìm kiếm nâng cao

en: Advanced button color
vi: Màu nút nâng cao

en: Advanced search over headers map, video etc background color
vi: Tìm kiếm nâng cao trên bản đồ tiêu đề, màu nền video vv

en: Advanced search over headers map, video etc text color
vi: Tìm kiếm nâng cao trên bản đồ tiêu đề, màu văn bản video vv

en: After
vi: Sau

en: After Login Redirect Page
vi: Sau Trang Chuyển hướng Đăng nhập

en: After Price Label
vi: Sau khi nhãn giá

en: After Price Label (ex: monthly)
vi: Sau nhãn giá (ví dụ: hàng tháng)

en: Agencies
vi: Đại lý

en: Agencies Options
vi: Tùy chọn đại lý

en: Agency
vi: Đại lý

en: Agency Data.
vi: Dữ liệu đại lý.

en: Agency ID
vi: ID đại lý

en: Agency Information
vi: Thông tin đại lý

en: Agency License
vi: Giấy phép đại lý

en: Agency Location
vi: Vị trí đại lý

en: Agency Location at Google Map*
vi: Vị trí đại lý tại Google Map *

en: Agency Name
vi: Tên cơ quan

en: Agency Profile Info
vi: Thông tin hồ sơ đại lý

en: Agency Role
vi: Vai trò đại lý

en: Agency Sidebar
vi: Thanh bên đại lý

en: Agent
vi: Đặc vụ

en: Agent Category
vi: Danh mục đại lý

en: Agent Contact
vi: Liên hệ đại lý

en: Agent Contact Form
vi: Biểu mẫu liên hệ đại lý

en: Agent Contact Form Bottom
vi: Biểu mẫu liên hệ đại lý dưới cùng

en: Agent Contact Form in Sidebar ?
vi: Biểu mẫu liên hệ đại lý trong thanh bên?

en: Agent Contact Form in Sidebar for Mobiles ?
vi: Biểu mẫu liên hệ đại lý trong thanh bên cho điện thoại di động?

en: Agent Data (Choose agent from the list below)
vi: Dữ liệu đại lý (Chọn đại lý từ danh sách bên dưới)

en: Agent Detail Form
vi: Biểu mẫu chi tiết đại lý

en: Agent Forms
vi: Biểu mẫu đại lý

en: Agent Information
vi: Thông tin đại lý

en: Agent Name
vi: Tên tác nhân

en: Agent Profile Info
vi: Thông tin hồ sơ đại lý

en: Agent Responsible
vi: Đại lý có trách nhiệm

en: Agent Role
vi: Vai trò tác nhân

en: Agent Sidebar
vi: Thanh tác nhân

en: Agent bottom
vi: Đại lý đáy

en: Agent contact form on lightbox
vi: Biểu mẫu liên hệ đại lý trên hộp đèn

en: Agent data (Choose agent from the list below)
vi: Dữ liệu đại lý (Chọn đại lý từ danh sách bên dưới)

en: Agents
vi: Đại lý

en: Agents Options
vi: Tùy chọn đại lý

en: Agents Search
vi: Tìm kiếm đại lý

en: Agents Type:
vi: Loại đại lý:

en: Agents:
vi: Đại lý:

en: Aland Islands
vi: Quần đảo Aland

en: Aland Islands
vi: Quần đảo Aland

en: Align:
vi: Căn chỉnh:

en: All
vi: Tất cả các

en: All - Button Text:
vi: Tất cả - Nút văn bản:

en: All - button url:
vi: Url tất cả - nút:

en: All <span class="count">(%s)</span>
vi: Tất cả <span class = "count"> (% s) </ span>

en: All Areas
vi: Tất cả các khu vực

en: All Categories
vi: Tất cả danh mục

en: All Cities
vi: Tất cả các thành phố

en: All Countries
vi: Tất cả các nước

en: All Labels
vi: Tất cả nhãn

en: All Posts Link
vi: Tất cả bài viết

en: All Posts Text
vi: Tất cả bài viết

en: All States
vi: Tất cả các tiểu bang

en: All Status
vi: Tất cả các trạng thái

en: All Types
vi: Các loại

en: All installations and activations have been completed.
vi: Tất cả các cài đặt và kích hoạt đã hoàn thành.

en: All installations have been completed.
vi: Tất cả các cài đặt đã được hoàn thành.

en: All plugins installed and activated successfully. %1$s
vi: Tất cả các plugin được cài đặt và kích hoạt thành công. % 1 $ s

en: Allow login via Facebook ?
vi: Cho phép đăng nhập qua Facebook?

en: Allow login via Google ?
vi: Cho phép đăng nhập qua Google?

en: Allow login via Yahoo ?
vi: Cho phép đăng nhập qua Yahoo?

en: Allow user to change area prefix?
vi: Cho phép người dùng thay đổi tiền tố khu vực?

en: Already have an account?
vi: Bạn co săn san để tạo một tai khoản?

en: Amount Financed:
vi: Số tiền được tài trợ:

en: An error occurred while installing %1$s: <strong>%2$s</strong>.
vi: Đã xảy ra lỗi khi cài đặt% 1 $ s: <strong>% 2 $ s </ strong>.

en: Annual cost of Loan:
vi: Chi phí vay hàng năm:

en: Antarctica
vi: Nam Cực

en: Antigua and Barbuda
vi: Antigua và Barbuda

en: Any
vi: Bất kì

en: Apple iPad Icon
vi: Biểu tượng Apple iPad

en: Apple iPad Retina Icon
vi: Biểu tượng Apple iPad Retina

en: Apple iPhone Icon
vi: Biểu tượng Apple iPhone

en: Apple iPhone Retina Icon
vi: Biểu tượng Apple iPhone Retina

en: Approved
vi: Tán thành

en: Are you sure you want to delete?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa?

en: Are you sure you want to make this a featured listing?
vi: Bạn có chắc chắn muốn đặt danh sách này làm nổi bật không?

en: Are you sure you want to relist this property?
vi: Bạn có chắc chắn muốn tiếp tục lại thuộc tính này không?

en: Are you sure you want to remove from featured listing?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa khỏi danh sách nổi bật không?

en: Area
vi: Khu vực

en: Area Size
vi: Diện tích

en: Area Size ( Only digits )
vi: Diện tích Kích thước (Chỉ có chữ số)

en: Area Switcher
vi: Khu vực Switcher

en: Areas
vi: Khu vực

en: Arts & Entertainment
vi: Nghệ thuật & Giải trí

en: Attachments
vi: Tệp đính kèm

en: Audio Format
vi: Định dạng âm thanh

en: Australia
vi: Châu Úc

en: Austria
vi: Áo

en: Author
vi: Tác giả

en: Author Archive
vi: Lưu trữ tác giả

en: Author Data.
vi: Dữ liệu tác giả.

en: Author Profile Info
vi: Thông tin hồ sơ tác giả

en: Author data
vi: Dữ liệu tác giả

en: Auto Complete
vi: Tự động hoàn tất

en: Auto Generate Property ID ?
vi: Tự động tạo ID thuộc tính?

en: Auto Play
vi: Tự chạy

en: Auto Play Speed:
vi: Tốc độ phát tự động:

en: Auto Play:
vi: Tự chạy:

en: Auto fix
vi: Tự động sửa

en: Automotive
vi: Ô tô

en: Availability Date
vi: Ngày có sẵn

en: Available from
vi: Có sẵn từ

en: Available version:
vi: Phiên bản có sẵn:

en: Average
vi: Trung bình cộng

en: Back
vi: Trở lại

en: Back to Homepage
vi: Quay lại trang chủ

en: Background Color
vi: Màu nền

en: Background Image Options
vi: Tùy chọn hình nền

en: Background Slider Options
vi: Tùy chọn thanh trượt nền

en: Background Type
vi: Loại nền

en: Background Video Options
vi: Tùy chọn video nền

en: Bahamas the
vi: Bahamas

en: Banner color
vi: Màu biểu ngữ

en: Bar Chart
vi: Biểu đồ thanh

en: Base Area
vi: Vùng cơ sở

en: Base Currency
vi: Tiền tệ cơ bản

en: Bath
vi: Bồn tắm

en: Bathroom
vi: Phòng tắm

en: Bathrooms
vi: Phòng tắm

en: Bathrooms List
vi: Danh sách phòng tắm

en: Bathrooms:
vi: Phòng tắm:

en: Baths
vi: Phòng tắm

en: Baths:
vi: Phòng tắm:

en: Beauty & Spas
vi: Làm đẹp & Spa

en: Bed
vi: Giường

en: Bedroom
vi: Phòng ngủ

en: Bedrooms
vi: Phòng ngủ

en: Bedrooms List
vi: Danh sách phòng ngủ

en: Bedrooms, Bathrooms
vi: Phòng ngủ, phòng tắm

en: Bedrooms:
vi: Phòng ngủ:

en: Beds
vi: Giường

en: Before
vi: Trước

en: Before Price Label
vi: Trước nhãn giá

en: Begin activating plugin
vi: Bắt đầu kích hoạt plugin

en: Begin installing plugin
vi: Bắt đầu cài đặt plugin

en: Begin updating plugin
vi: Bắt đầu cập nhật plugin

en: Belgium
vi: nước Bỉ

en: Best if used on new WordPress install.
vi: Tốt nhất nếu được sử dụng trên cài đặt WordPress mới.

en: Bi-Weekly Payment
vi: Thanh toán Bi-Weekly

en: Billing For
vi: Thanh toán cho

en: Billing For:
vi: Thanh toán cho:

en: Billing Frequency
vi: Tần suất thanh toán

en: Billing Period
vi: Thời hạn thanh toán

en: Billing Type
vi: Loại thanh toán

en: Billing Type:
vi: Loại thanh toán:

en: Block Users Admin Access?
vi: Chặn quyền truy cập quản trị người dùng?

en: Blog Posts Carousel
vi: Băng chuyền bài đăng trên blog

en: Blog Posts Grid
vi: Lưới bài đăng trên blog

en: Body
vi: Thân hình

en: Bolivia, Plurinational State of
vi: Bolivia, Nhà nước Plurinational

en: Bonaire, Sint Eustatius and Saba
vi: Bonaire, Sint Eustatius và Saba

en: Border
vi: Biên giới

en: Border Color
vi: Màu đường viền

en: Border color
vi: Màu đường viền

en: Bosnia and Herzegovina
vi: Bosnia và Herzegovina

en: Bottom Border
vi: Đường viền dưới cùng

en: Bottom Border Color
vi: Màu đường viền dưới

en: Bouvet Island
vi: Đảo Bouvet

en: Bouvet Island (Bouvetoya)
vi: Đảo Bouvet (Bouvetoya)

en: Boxed
vi: Đóng hộp

en: Brazil
vi: Braxin

en: British Indian Ocean Territory
vi: Lãnh thổ Ấn Độ Dương thuộc Anh

en: British Indian Ocean Territory (Chagos Archipelago)
vi: Lãnh thổ Ấn Độ Dương thuộc Anh (Quần đảo Chagos)

en: British Virgin Islands
vi: Quần đảo British Virgin

en: Brunei Darussalam
vi: Vương quốc Bru-nây

en: Bulgaria
vi: Bungari

en: Button Border
vi: Đường viền nút

en: Button Border Hover Color
vi: Màu sắc của đường viền nút

en: Button Color
vi: Nút màu

en: Button Hover Color
vi: Màu Hover của Nút

en: Button Text Hover color
vi: Màu văn bản nút di chuột

en: Button Text color
vi: Màu văn bản nút

en: Button Text:
vi: Nút văn bản:

en: Buyer
vi: Người mua

en: Buyer Role
vi: Vai trò người mua

en: By Favethemes
vi: Bởi Favethemes

en: By clicking "Complete Membership" you agree to our <a href="%s">Terms & Conditions</a>
vi: Bằng cách nhấp vào "Hoàn thành tư cách thành viên", bạn đồng ý với <a href="%s"> Điều khoản & điều kiện </a> của chúng tôi

en: By clicking "Complete Payment" you agree to our <a href="%s">Terms & Conditions</a>
vi: Bằng cách nhấp vào "Hoàn tất thanh toán", bạn đồng ý với <a href="%s"> Điều khoản và điều kiện </a> của chúng tôi

en: By default images cropped with WordPress are resized/cropped at 90% quality. Enable this setting to set all JPEGs to 100% quality.
vi: Theo mặc định, hình ảnh được cắt với WordPress được thay đổi kích cỡ / cắt ở chất lượng 90%. Bật cài đặt này để đặt tất cả các ảnh JPEG thành 100% chất lượng.

en: By default the theme loads a style.css that is not minified. If you wish you can enable this setting to instead load a single style-min.css file with the code minified. If you are using a child theme you will have to change the @import from pointing to style.css to point to style-min.css
vi: Theo mặc định, chủ đề tải một style.css không được rút gọn. Nếu bạn muốn, bạn có thể bật cài đặt này để tải một tệp style-min.css duy nhất bằng mã được rút gọn. Nếu bạn đang sử dụng một chủ đề con, bạn sẽ phải thay đổi @import từ trỏ đến style.css để trỏ đến style-min.css

en: By who?
vi: Bởi ai?

en: CONTACT
vi: TIẾP XÚC

en: CONTACT AGENCY
vi: LIÊN HỆ ĐẠI LÝ

en: CONTACT AGENT
vi: ĐẠI LÝ LIÊN HỆ

en: CONTACT MANAGER
vi: LIÊN HỆ QUẢN LÝ

en: CONTACT OWNER
vi: LIÊN HỆ CHỦ NHÀ

en: CONTACT SELLER
vi: LIÊN HỆ NGƯỜI BÁN

en: CSS Code
vi: Mã CSS

en: Calculate
vi: Tính toán

en: Call Us
vi: Gọi cho chúng tôi

en: Call us number in header
vi: Gọi cho chúng tôi số trong tiêu đề

en: Cambodia
vi: Campuchia

en: Can use %expired_listing_url as expired listing url and %expired_listing_name as expired listing name
vi: Có thể sử dụng% expired_listing_url làm url danh sách đã hết hạn và% expired_listing_name dưới dạng tên danh sách đã hết hạn

en: Can use %recurring_package_name as recurring packacge name and %merchant as merchant name
vi: Có thể sử dụng% recurring_package_name làm tên gói theo định kỳ và% người bán làm tên người bán

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Cancel Stripe Subscription
vi: Hủy đăng ký sọc

en: Card holder’s name
vi: Tên chủ thẻ

en: Card holder’s name required
vi: Yêu cầu tên chủ thẻ

en: Card security code
vi: Mã bảo mật thẻ

en: Category filter:
vi: Bộ lọc danh mục:

en: Category:
vi: Thể loại:

en: Cayman Islands
vi: Quần đảo Cayman

en: Central African Republic
vi: Cộng hòa trung phi

en: Change Membership Plan
vi: Thay đổi gói thành viên

en: Change Package
vi: Thay đổi gói

en: Change Payment Status:
vi: Thay đổi trạng thái thanh toán:

en: Change password
vi: Đổi mật khẩu

en: Child
vi: Đứa trẻ

en: China
vi: Trung Quốc

en: Choose Background Color For Menu Area
vi: Chọn màu nền cho khu vực menu

en: Choose Background Color For Top Area
vi: Chọn màu nền cho khu vực hàng đầu

en: Choose Borders Color for Form Fields
vi: Chọn màu đường viền cho trường biểu mẫu

en: Choose Grid:
vi: Chọn lưới:

en: Choose Header Type
vi: Chọn loại tiêu đề

en: Choose body background color
vi: Chọn màu nền của phần thân

en: Choose city for proeprties on map header, you can select multiple cities or keep all un-select to show from all cities
vi: Chọn thành phố cho proeprties trên tiêu đề bản đồ, bạn có thể chọn nhiều thành phố hoặc giữ tất cả bỏ chọn để hiển thị từ tất cả các thành phố

en: Choose color
vi: Chọn màu

en: Choose default radius
vi: Chọn bán kính mặc định

en: Choose grid style, default will be version 1
vi: Chọn kiểu lưới, mặc định sẽ là phiên bản 1

en: Choose grid/list style, default will be version 1
vi: Chọn kiểu lưới / danh sách, mặc định sẽ là phiên bản 1

en: Choose on which header type you want to show advanced search
vi: Chọn loại tiêu đề bạn muốn hiển thị tìm kiếm nâng cao

en: Choose page Sidebar
vi: Chọn trang Sidebar

en: Choose page background
vi: Chọn nền trang

en: Choose page header type
vi: Chọn loại tiêu đề trang

en: Choose property status for this tab
vi: Chọn trạng thái thuộc tính cho tab này

en: Choose which data you want to hide on property detail page?
vi: Chọn dữ liệu bạn muốn ẩn trên trang chi tiết thuộc tính?

en: Choose which fields you want to hide on add property page?
vi: Chọn trường nào bạn muốn ẩn trên trang thuộc tính?

en: Choose which roles you want to be disable?
vi: Chọn vai trò nào bạn muốn vô hiệu hóa?

en: Choose which sidebars you want to be sticky?
vi: Chọn thanh bên nào bạn muốn dính?

en: Christmas Island
vi: Đảo Christmas

en: Cities
vi: Các thành phố

en: City
vi: Thành phố

en: City required
vi: Thành phố bắt buộc

en: City:
vi: Thành phố:

en: Click here for database update, It is required
vi: Bấm vào đây để cập nhật cơ sở dữ liệu, nó là bắt buộc

en: Click here to see message on website dashboard.
vi: Nhấp vào đây để xem thông báo trên trang tổng quan trang web.

en: Client ID
vi: ID ứng dụng khách

en: Client Secret
vi: Bí mật ứng dụng khách

en: Cluster Zoom Level
vi: Mức thu phóng cụm

en: Cocos (Keeling) Islands
vi: Quần đảo Cocos (Keeling)

en: Color
vi: Màu

en: Comments are closed.
vi: Các ý kiến ​​đóng lại.

en: Company Address
vi: địa chỉ công ty

en: Company Logo
vi: Logo công ty

en: Company Name
vi: Tên công ty

en: Company Phone
vi: Điện thoại công ty

en: Compare
vi: So sánh

en: Compare Listings
vi: So sánh các bảng liệt kê

en: Complete Membership
vi: Hoàn thành tư cách thành viên

en: Complete Payment
vi: Hoàn thành thanh toán

en: Confirm New Password
vi: Xác nhận mật khẩu mới

en: Confirm Password
vi: Xác nhận mật khẩu

en: Confirm Password *
vi: Xác nhận mật khẩu *

en: Congo the
vi: Congo

en: Congo, the Democratic Republic of the
vi: Congo, Cộng hòa Dân chủ

en: Connecting to mollie, Please wait...
vi: Đang kết nối với mollie, Vui lòng chờ ...

en: Connecting to paypal, Please wait...
vi: Đang kết nối với paypal, Vui lòng chờ ...

en: Contact
vi: Tiếp xúc

en: Contact Agent
vi: Đại lý liên hệ

en: Contact Form 7
vi: Mẫu liên hệ 7

en: Contact Info
vi: Thông tin liên lạc

en: Contact Info + Social Icons
vi: Thông tin liên hệ + Biểu tượng xã hội

en: Contact Info Icon
vi: Biểu tượng thông tin liên hệ

en: Contact Information
vi: Thông tin liên lạc

en: Contact info
vi: Thông tin liên lạc

en: Contact us
vi: Liên hệ chúng tôi

en: Contact us widget
vi: Liên hệ với chúng tôi

en: Content for Admin - Expired Listing
vi: Nội dung dành cho quản trị viên - Danh sách hết hạn

en: Content for Admin - Featured Submission
vi: Nội dung dành cho quản trị viên - Nội dung gửi nổi bật

en: Content for Admin - New wire Transfer
vi: Nội dung dành cho quản trị viên - Chuyển khoản ngân hàng mới

en: Content for Admin - Paid Submission
vi: Nội dung dành cho quản trị viên - Nội dung trả tiền

en: Content for Admin - Submission
vi: Nội dung dành cho quản trị viên - Gửi

en: Content for Featured Submission
vi: Nội dung cho Nội dung gửi nổi bật

en: Content for Free Listing Expired
vi: Nội dung cho danh sách miễn phí đã hết hạn

en: Content for Listing Approved
vi: Nội dung cho danh sách được chấp thuận

en: Content for Listing Expired
vi: Nội dung cho danh sách đã hết hạn

en: Content for Matching Submissions
vi: Nội dung phù hợp với nội dung gửi

en: Content for Membership Cancelled
vi: Nội dung cho tư cách thành viên bị hủy

en: Content for New User Admin Notification
vi: Nội dung cho Thông báo quản trị viên người dùng mới

en: Content for New User Notification
vi: Nội dung cho thông báo người dùng mới

en: Content for New wire Transfer
vi: Nội dung cho chuyển khoản ngân hàng mới

en: Content for Paid Submission
vi: Nội dung để gửi trả tiền

en: Content for Purchase Activated
vi: Nội dung để mua hàng được kích hoạt

en: Content for Recurring Payment
vi: Nội dung thanh toán định kỳ

en: Content for Submission
vi: Nội dung gửi

en: Content:
vi: Nội dung:

en: Continue reading
vi: Tiếp tục đọc

en: Cook Islands
vi: Quần đảo Cook

en: Cookie update failed
vi: Cập nhật cookie không thành công

en: Copyright
vi: Bản quyền

en: Cote d'Ivoire
vi: Bờ Biển Ngà

en: Count
vi: Đếm

en: Countries
vi: Các nước

en: Country
vi: Quốc gia

en: Country field required
vi: Yêu cầu trường quốc gia

en: Country:
vi: Quốc gia:

en: County / State
vi: Quận / Tiểu bang

en: Create Listing
vi: Tạo danh sách

en: Create Listing Button
vi: Tạo nút danh sách

en: Create Listing Sidebar
vi: Tạo thanh bên của danh sách

en: Create listing Sidebar
vi: Tạo danh sách Sidebar

en: Credit Card
vi: Thẻ tín dụng

en: Credit Card details are incorrect, please try again.
vi: Chi tiết thẻ tín dụng không chính xác, vui lòng thử lại.

en: Credit Card number
vi: Số thẻ tín dụng

en: Curaçao
vi: Rượu cam bì

en: Currency For Paid Submission
vi: Đơn vị tiền tệ để gửi trả tiền

en: Currency Switcher
vi: Công cụ chuyển đổi tiền tệ

en: Currency Switcher + Area Switcher
vi: Chuyển đổi tiền tệ + Công tắc khu vực

en: Currency Symbol
vi: Ký hiệu tiền tệ

en: Current Page
vi: Trang hiện tại

en: Custom
vi: Tập quán

en: Custom Code
vi: Mã tùy chỉnh

en: Custom JS Code
vi: Mã JS tùy chỉnh

en: Custom JavaScript/Analytics Footer.
vi: Chân trang JavaScript / Analytics tùy chỉnh.

en: Custom JavaScript/Analytics Header.
vi: Tiêu đề JavaScript / Analytics tùy chỉnh.

en: Custom Link
vi: Liên kết tùy chỉnh

en: Custom Settings for this Page
vi: Cài đặt tùy chỉnh cho trang này

en: Customer details:
vi: Chi tiết khách hàng:

en: Cyprus
vi: Síp

en: Czech Republic
vi: Cộng hòa Séc

en: DATE
vi: NGÀY

en: DOWNLOAD
vi: TẢI VỀ

en: Daily
vi: hằng ngày

en: Dark gradient overlay ?
vi: Lớp phủ gradient tối?

en: Dashboard Menu
vi: Menu trang tổng quan

en: Data Type:
vi: Loại dữ liệu:

en: Database need to be update for Houzez 1.5.0
vi: Cơ sở dữ liệu cần phải cập nhật cho Houzez 1.5.0

en: Date
vi: Ngày

en: Date :
vi: Ngày :

en: Date New to Old
vi: Ngày mới đến cũ

en: Date Old to New
vi: Ngày cũ đến mới

en: Date field is empty!
vi: Trường ngày trống!

en: Day
vi: ngày

en: Decimal Point Separator
vi: Dấu phân cách dấu thập phân

en: Default
vi: Mặc định

en: Default 600px
vi: Mặc định 600px

en: Default Map Zoom
vi: Thu phóng bản đồ mặc định

en: Default Order
vi: Đặt hàng mặc định

en: Default Radius
vi: Bán kính mặc định

en: Default Sidebar
vi: Thanh bên mặc định

en: Default View
vi: Chế độ xem mặc định

en: Default area prefix
vi: Tiền tố khu vực mặc định

en: Default delay is 7000
vi: Độ trễ mặc định là 7000

en: Default option for area prefix.
vi: Tùy chọn mặc định cho tiền tố khu vực.

en: Default: Agency
vi: Mặc định: Đại lý

en: Default: Agent
vi: Mặc định: Đại lý

en: Default: Buyer
vi: Mặc định: Người mua

en: Default: Manager
vi: Mặc định: Người quản lý

en: Default: Owner
vi: Mặc định: Chủ sở hữu

en: Default: Seller
vi: Mặc định: Người bán

en: Delay
vi: Sự chậm trễ

en: Delete
vi: Xóa bỏ

en: Delete My Account
vi: Xóa tài khoản của tôi đi

en: Delete account
vi: Xóa tài khoản

en: Deleted Successfully
vi: Đã xoá thành công

en: Denmark
vi: Đan mạch

en: Description
vi: Sự miêu tả

en: Description & Details
vi: Mô tả & Chi tiết

en: Description & Price
vi: Mô tả & Giá

en: Desktop logo (Width/Height) Option
vi: Biểu trưng Desktop (Chiều rộng / Chiều cao)

en: Detail
vi: Chi tiết

en: Details
vi: Chi tiết

en: Different Page
vi: Trang khác

en: Direct Bank Transfer
vi: Chuyển khoản trực tiếp

en: Direct Messages
vi: Tin nhắn trực tiếp

en: Direct Payment / Wire Payment
vi: Thanh toán trực tiếp / thanh toán bằng dây điện

en: Direct Payment Instructions
vi: Hướng dẫn thanh toán trực tiếp

en: Disable
vi: Vô hiệu hóa

en: Disabled
vi: Tàn tật

en: Disble "Stripe" if you want to use 2Checkout
vi: Tắt "Sọc" nếu bạn muốn sử dụng 2Checkout

en: Dismiss this notice
vi: Loại bỏ thông báo này

en: Display Properties as List
vi: Hiển thị thuộc tính dưới dạng danh sách

en: Display Properties as Slider
vi: Hiển thị Thuộc tính dưới dạng Thanh trượt

en: Distance Unit
vi: Đơn vị khoảng cách

en: Do not display
vi: Không hiển thị

en: Do not display data container
vi: Không hiển thị vùng chứa dữ liệu

en: Do not display the title
vi: Không hiển thị tiêu đề

en: Do you have an account?
vi: Bạn đã có tài khoản chưa?

en: Do you want to display this property in the slider?
vi: Bạn có muốn hiển thị thuộc tính này trong thanh trượt không?

en: Do you want to receive the copy of message sent to agent ?
vi: Bạn có muốn nhận bản sao tin nhắn được gửi tới đại lý không?

en: Documents Download
vi: Tải xuống tài liệu

en: Dominican Republic
vi: Cộng hòa Dominica

en: Done
vi: Làm xong

en: Done: Subscription will be cancelled at the end of current period
vi: Xong: Đăng ký sẽ bị hủy vào cuối giai đoạn hiện tại

en: Down Payment
vi: Tiền đặt cọc

en: Draft
vi: Bản nháp

en: Drag and drop images here
vi: Kéo và thả hình ảnh tại đây

en: Drag and drop marker on map to find exact location or use property add field above.
vi: Kéo và thả điểm đánh dấu trên bản đồ để tìm vị trí chính xác hoặc sử dụng trường thêm thuộc tính ở trên.

en: Drag the google map marker to point your agency location. You can also use the address field above to search for your agency.
vi: Kéo điểm đánh dấu bản đồ google để trỏ vị trí đại lý của bạn. Bạn cũng có thể sử dụng trường địa chỉ ở trên để tìm kiếm đại lý của mình.

en: Dropdown Links Background Color
vi: Màu nền liên kết thả xuống

en: Dropdown Links Color
vi: Liên kết thả xuống màu

en: Duplicate
vi: Bản sao

en: Edit
vi: Chỉnh sửa

en: Edit Listings Should be Approved by Admin?
vi: Chỉnh sửa Danh sách phải được Quản trị viên phê duyệt?

en: Edit Property
vi: Chỉnh sửa thuộc tính

en: Education
vi: Giáo dục

en: Eg: 1
vi: Ví dụ: 1

en: Eg: 1500
vi: Ví dụ: 1500

en: Eg: 3
vi: Ví dụ: 3

en: Eg: 4
vi: Ví dụ: 4

en: Eg: 557000 or See open request
vi: Ví dụ: 557000 hoặc Xem yêu cầu mở

en: Eg: 700
vi: Ví dụ: 700

en: Eg: Equipment
vi: Ví dụ: Thiết bị

en: Eg: Per Month
vi: Ví dụ: Mỗi tháng

en: Eg: Sq Ft
vi: Ví dụ: Sq Ft

en: Eg: SqFt
vi: Ví dụ: SqFt

en: Eg: Start From
vi: Ví dụ: Bắt đầu từ

en: Egypt
vi: Ai Cập

en: Email
vi: E-mail

en: Email Address
vi: Địa chỉ email

en: Email Address *
vi: Địa chỉ email *

en: Email Address:
vi: Địa chỉ email:

en: Email Footer
vi: Chân trang email

en: Email Header
vi: Tiêu đề email

en: Email Management
vi: Quản lý email

en: Email Sent Successfully!
vi: Email đã được gửi thành công!

en: Email address to receive message copy.
vi: Địa chỉ email để nhận bản sao tin nhắn.

en: Email content for New wire Transfer
vi: Nội dung email cho Chuyển khoản ngân hàng mới

en: Email content for Purchase Activated
vi: Nội dung email để mua hàng được kích hoạt

en: Email content for admin expired listing
vi: Nội dung email cho danh sách quản trị đã hết hạn

en: Email content for featured submission per listing
vi: Nội dung email để gửi nội dung nổi bật cho mỗi danh sách

en: Email content for free listing expired
vi: Nội dung email cho danh sách miễn phí đã hết hạn

en: Email content for listing approved
vi: Nội dung email cho danh sách được phê duyệt

en: Email content for listing expired
vi: Nội dung email cho danh sách đã hết hạn

en: Email content for matching submissions
vi: Nội dung email để gửi nội dung phù hợp

en: Email content for membership cancelled
vi: Nội dung email đã hủy thành viên

en: Email content for new user admin notification
vi: Nội dung email cho thông báo quản trị viên người dùng mới

en: Email content for new user notification
vi: Nội dung email cho thông báo người dùng mới

en: Email content for package and free listing submission
vi: Nội dung email cho gói và gửi danh sách miễn phí

en: Email content for paid submission per listing
vi: Nội dung email để gửi thanh toán cho mỗi danh sách

en: Email content for recurring payment
vi: Nội dung email để thanh toán định kỳ

en: Email subject for New wire Transfer
vi: Chủ đề email cho Chuyển khoản ngân hàng mới

en: Email subject for admin expired listing
vi: Chủ đề email cho danh sách quản trị đã hết hạn

en: Email subject for approved listing
vi: Chủ đề email cho danh sách được phê duyệt

en: Email subject for expired listing
vi: Chủ đề email cho danh sách hết hạn

en: Email subject for featured submission per listing
vi: Chủ đề email để gửi tính năng cho mỗi danh sách

en: Email subject for free listing expired
vi: Chủ đề email cho danh sách miễn phí đã hết hạn

en: Email subject for matching submissions
vi: Chủ đề email cho các bài gửi phù hợp

en: Email subject for membership cancelled
vi: Đã hủy chủ đề email cho tư cách thành viên

en: Email subject for new user admin notification
vi: Chủ đề email cho thông báo quản trị viên người dùng mới

en: Email subject for new user notification
vi: Chủ đề email cho thông báo người dùng mới

en: Email subject for package and free listing submission
vi: Chủ đề email cho gói và gửi danh sách miễn phí

en: Email subject for paid submission per listing
vi: Chủ đề email để gửi thanh toán cho mỗi danh sách

en: Email subject for purchase activated
vi: Chủ đề email cho hoạt động mua hàng được kích hoạt

en: Email subject for recurring payment
vi: Chủ đề email để thanh toán định kỳ

en: Email:
vi: E-mail:

en: Empty Space
vi: Không gian trống

en: Enable
vi: Bật

en: Enable 2Checkout
vi: Bật tính năng 2checkout

en: Enable Auto Recurring
vi: Bật tự động định kỳ

en: Enable Email Footer.
vi: Bật chân trang email.

en: Enable Email Header.
vi: Bật tiêu đề email.

en: Enable Paid Submission
vi: Bật tính năng gửi trả tiền

en: Enable Paypal
vi: Bật Paypal

en: Enable Property Expiration
vi: Bật hết hạn thuộc tính

en: Enable Radius Search on half map.
vi: Bật Tìm kiếm bán kính trên bản đồ một nửa.

en: Enable Radius Search.
vi: Bật Tìm kiếm Bán kính.

en: Enable Stripe
vi: Bật sọc

en: Enable Wire Transfer
vi: Bật chuyển khoản ngân hàng

en: Enable auto recurring for paypal & stripe.
vi: Bật tự động định kỳ cho paypal & sọc.

en: Enable contact form 7 for agent detail page ?
vi: Bật biểu mẫu liên hệ 7 cho trang chi tiết đại lý?

en: Enable contact form 7 for property detail page forms ?
vi: Bật biểu mẫu liên hệ 7 cho biểu mẫu trang chi tiết thuộc tính?

en: Enable reCaptcha for contact forms?
vi: Bật reCaptcha cho biểu mẫu liên hệ?

en: Enable short price number like 12K, 10M, 10B.
vi: Bật số giá ngắn như 12K, 10M, 10B.

en: Enable user roles on profile page
vi: Bật vai trò người dùng trên trang tiểu sử

en: Enable user roles on regsiter form
vi: Bật vai trò người dùng trên biểu mẫu regsiter

en: Enable/Disable
vi: Cho phép vô hiệu hóa

en: Enable/Disable Additional Features
vi: Bật / Tắt tính năng bổ sung

en: Enable/Disable Address
vi: Bật / Tắt địa chỉ

en: Enable/Disable Contact Info
vi: Bật / Tắt thông tin liên hệ

en: Enable/Disable HTML emails, if enable then system will allow you to add html in email templates
vi: Bật / Tắt các email HTML, nếu bật thì hệ thống sẽ cho phép bạn thêm html vào các mẫu email

en: Enable/Disable Ip info location, only work with chrome withour SSL.
vi: Bật / Tắt vị trí thông tin Ip, chỉ hoạt động với Chrome withour SSL.

en: Enable/Disable Office Timing
vi: Bật / Tắt tính năng Thời gian của Office

en: Enable/Disable Roles
vi: Bật / tắt vai trò

en: Enable/Disable Scroll to top
vi: Bật / Tắt Di chuyển lên đầu

en: Enable/Disable Search
vi: Bật / tắt tìm kiếm

en: Enable/Disable advanced search over header type: map, revolution slider, image, property slider and video.
vi: Bật / Tắt tìm kiếm nâng cao trên loại tiêu đề: bản đồ, thanh trượt cách mạng, hình ảnh, thanh trượt thuộc tính và video.

en: Enable/Disable advanced search radius search
vi: Bật / Tắt tìm kiếm bán kính tìm kiếm nâng cao

en: Enable/Disable advanced search radius search on half map
vi: Bật / Tắt tìm kiếm bán kính tìm kiếm nâng cao trên bản đồ một nửa

en: Enable/Disable advnaced search sticky
vi: Bật / Tắt tìm kiếm được tiến hành dính

en: Enable/Disable advnaced search sticky on mobiles
vi: Bật / Tắt tìm kiếm được tiến hành dính trên điện thoại di động

en: Enable/Disable agent contact forms.
vi: Bật / Tắt biểu mẫu liên hệ tác nhân.

en: Enable/Disable agent name info on grid/list view
vi: Bật / Tắt thông tin tên tác nhân trên chế độ xem lưới / danh sách

en: Enable/Disable area switcher in top bar
vi: Bật / tắt trình chuyển đổi vùng trong thanh trên cùng

en: Enable/Disable author box on post detail page
vi: Bật / Tắt hộp tác giả trên trang chi tiết bài đăng

en: Enable/Disable auto complete for keyeord field.
vi: Bật / Tắt tự động hoàn tất cho trường khóa phím.

en: Enable/Disable auto generate property id
vi: Bật / Tắt tự động tạo id thuộc tính

en: Enable/Disable blog featured image
vi: Bật / Tắt hình ảnh nổi bật trên blog

en: Enable/Disable blog posts author
vi: Bật / Tắt tác giả bài đăng trên blog

en: Enable/Disable blog posts date
vi: Bật / Tắt ngày đăng blog

en: Enable/Disable breadcrumb
vi: Bật / tắt đường dẫn

en: Enable/Disable call us in header
vi: Bật / Tắt gọi cho chúng tôi trong tiêu đề

en: Enable/Disable create lising button
vi: Bật / Tắt nút tạo kích hoạt

en: Enable/Disable currency switcher in top bar
vi: Bật / tắt trình chuyển đổi tiền tệ trong thanh trên cùng

en: Enable/Disable date info on grid/list view
vi: Bật / Tắt thông tin ngày trên chế độ xem lưới / danh sách

en: Enable/Disable direct messages on property detail page, if it enable then logged in user will be able to  send direct messages
vi: Bật / Tắt thông báo trực tiếp trên trang chi tiết thuộc tính, nếu nó bật sau đó người dùng đã đăng nhập sẽ có thể gửi tin nhắn trực tiếp

en: Enable/Disable documents download only for registers users.
vi: Bật / Tắt tài liệu chỉ tải xuống cho người dùng đăng ký.

en: Enable/Disable email footer
vi: Bật / Tắt chân trang email

en: Enable/Disable email header
vi: Bật / Tắt tiêu đề email

en: Enable/Disable favorite property button
vi: Bật / Tắt nút thuộc tính ưa thích

en: Enable/Disable featured listings on top. Ex: Show first (x) listings featured then non-featured
vi: Bật / Tắt danh sách nổi bật ở trên cùng. Ví dụ: Hiển thị danh sách đầu tiên (x) nổi bật rồi không nổi bật

en: Enable/Disable floor plans
vi: Bật / Tắt sơ đồ mặt bằng

en: Enable/Disable footer social media
vi: Bật / tắt phương tiện truyền thông xã hội chân trang

en: Enable/Disable geo location.
vi: Bật / Tắt vị trí địa lý.

en: Enable/Disable header social media
vi: Bật / Tắt phương tiện truyền thông xã hội tiêu đề

en: Enable/Disable header top bar
vi: Bật / Tắt thanh trên cùng của tiêu đề

en: Enable/Disable icons for property features.
vi: Bật / tắt biểu tượng cho các đối tượng địa lý.

en: Enable/Disable listing tabs
vi: Bật / Tắt các tab danh sách

en: Enable/Disable login register in header menu
vi: Bật / Tắt đăng ký đăng nhập trong menu tiêu đề

en: Enable/Disable map fullscreen button on half map.
vi: Bật / Tắt nút toàn màn hình bản đồ trên nửa bản đồ.

en: Enable/Disable multi agents
vi: Bật / Tắt nhiều tác nhân

en: Enable/Disable next/prev properties.
vi: Bật / Tắt thuộc tính tiếp theo / trước.

en: Enable/Disable photo count info on grid/list view
vi: Bật / Tắt thông tin số lượng ảnh trên chế độ xem lưới / danh sách

en: Enable/Disable print property button
vi: Bật / Tắt nút thuộc tính in

en: Enable/Disable property compare
vi: Bật / Tắt so sánh thuộc tính

en: Enable/Disable property favorite
vi: Bật / Tắt thuộc tính yêu thích

en: Enable/Disable property measurement unit globally, it will overwrite measurement unit added for single properties
vi: Bật / Tắt đơn vị đo lường thuộc tính trên toàn cầu, nó sẽ ghi đè đơn vị đo được thêm vào cho các thuộc tính đơn

en: Enable/Disable share property button
vi: Bật / Tắt nút thuộc tính chia sẻ

en: Enable/Disable similar properties on property detail page.
vi: Bật / Tắt các thuộc tính tương tự trên trang chi tiết thuộc tính.

en: Enable/Disable social media
vi: Bật / Tắt phương tiện truyền thông xã hội

en: Enable/Disable splash page navigation
vi: Bật / Tắt điều hướng trang giật gân

en: Enable/Disable splash page overlay
vi: Bật / Tắt lớp phủ trang splash

en: Enable/Disable sticky menu
vi: Bật / Tắt menu dính

en: Enable/Disable sticky menu in mobiles
vi: Bật / Tắt menu dính trong điện thoại di động

en: Enable/Disable the display of number of view by day graphic.
vi: Bật / Tắt hiển thị số lượt xem theo đồ họa ngày.

en: Enable/Disable the display schedule your form.
vi: Bật / Tắt lịch hiển thị biểu mẫu của bạn.

en: Enable/Disable video audio on splash page and video header
vi: Bật / Tắt âm thanh video trên trang splash và tiêu đề video

en: Enable/Disable video loop on splash page and video header
vi: Bật / Tắt vòng lặp video trên trang splash và tiêu đề video

en: Enable/Disable walkscore on property detail page.
vi: Bật / Tắt walkscore trên trang chi tiết thuộc tính.

en: Enable/Disable yelp on property detail page.
vi: Bật / Tắt yelp trên trang chi tiết thuộc tính.

en: Enabled
vi: Đã bật

en: End date
vi: Ngày cuối

en: Ends On
vi: Kết thúc vào

en: English, Spanish, French
vi: Tiếng Anh, tiếng Tây Ban Nha, tiếng Pháp

en: Enter -1 to show all
vi: Nhập -1 để hiển thị tất cả

en: Enter Instagram profile url
vi: Nhập url tiểu sử trên Instagram

en: Enter Link
vi: Nhập liên kết

en: Enter Pinterest profile url
vi: Nhập url hồ sơ Pinterest

en: Enter Redirect Page Link
vi: Nhập liên kết trang chuyển hướng

en: Enter Sale or Rent Price
vi: Nhập giá bán hoặc giá thuê

en: Enter Yelp profile url
vi: Nhập url hồ sơ Yelp

en: Enter Your Password
vi: Nhập mật khẩu của bạn

en: Enter Your Username
vi: Nhập tên người dùng của bạn

en: Enter Youtube profile url
vi: Nhập url tiểu sử trên Youtube

en: Enter a Location
vi: Nhập địa điểm

en: Enter a title for your review
vi: Nhập tiêu đề cho bài đánh giá của bạn

en: Enter after price label
vi: Nhập nhãn giá sau

en: Enter agent name
vi: Nhập tên tác nhân

en: Enter an address, town, street, zip or property ID
vi: Nhập địa chỉ, thị trấn, đường phố, mã zip hoặc ID thuộc tính

en: Enter before price label
vi: Nhập nhãn giá trước

en: Enter company full address
vi: Nhập địa chỉ đầy đủ của công ty

en: Enter company full name
vi: Nhập tên đầy đủ của công ty

en: Enter contact form 7 shortcode for agent detail page.
vi: Nhập mã số liên hệ 7 shortcode cho trang chi tiết đại lý.

en: Enter contact form 7 shortcode for agent form above image, sidebar and property gallery lightbox.
vi: Nhập biểu mẫu liên hệ 7 mã ngắn cho biểu mẫu đại lý phía trên hình ảnh, thanh bên và hộp đèn bộ sưu tập thuộc tính.

en: Enter contact form 7 shortcode for agent form in property detail page bottom.
vi: Nhập biểu mẫu liên hệ 7 mã ngắn cho mẫu đại lý ở phần dưới cùng của trang chi tiết thuộc tính.

en: Enter email address
vi: Nhập địa chỉ email

en: Enter facebook profile url
vi: Nhập url hồ sơ facebook

en: Enter full url
vi: Nhập url đầy đủ

en: Enter garage size
vi: Nhập kích thước nhà để xe

en: Enter google maps latitude
vi: Nhập vĩ độ bản đồ google

en: Enter google maps longitude
vi: Nhập kinh độ bản đồ google

en: Enter google plus profile url
vi: Nhập url cộng với hồ sơ trên google

en: Enter google reCaptha Secret key.
vi: Nhập khóa google reCaptha Bí mật.

en: Enter google reCaptha site key.
vi: Nhập google reCaptha site key.

en: Enter keyword...
vi: Nhập từ khóa...

en: Enter linked in profile url
vi: Nhập liên kết trong url tiểu sử

en: Enter number of bathrooms
vi: Nhập số lượng phòng tắm

en: Enter number of bedrooms
vi: Nhập số phòng ngủ

en: Enter number of garages
vi: Nhập số lượng nhà để xe

en: Enter prefix for property id, leave empty if you don't want to show prefix. Example HZ-
vi: Nhập tiền tố cho id thuộc tính, để trống nếu bạn không muốn hiển thị tiền tố. Ví dụ HZ-

en: Enter price decimal, IE .99
vi: Nhập số thập phân giá, IE 0,99

en: Enter properties ids comma separated. Ex 12,305,34
vi: Nhập các thuộc tính id được phân tách bằng dấu phẩy. Ví dụ: 12.305,34

en: Enter property ID
vi: Nhập ID thuộc tính

en: Enter property ID. Ex 305
vi: Nhập ID thuộc tính. Ví dụ: 305

en: Enter property area size
vi: Nhập kích thước khu vực thuộc tính

en: Enter property land area size
vi: Nhập kích thước diện tích đất của tài sản

en: Enter section sub title
vi: Nhập tiêu đề phụ của phần

en: Enter section title
vi: Nhập tiêu đề phần

en: Enter subtitle for splash page
vi: Nhập phụ đề cho trang splash

en: Enter text for square feet
vi: Nhập văn bản cho feet vuông

en: Enter text for square meters
vi: Nhập văn bản cho mét vuông

en: Enter title for splash page
vi: Nhập tiêu đề cho trang splash

en: Enter twitter profile url
vi: Nhập url tiểu sử trên twitter

en: Enter video link/url. Supported format: YouTube, Vimeo, SWF and MOV
vi: Nhập liên kết / url video. Định dạng được hỗ trợ: YouTube, Vimeo, SWF và MOV

en: Enter virtual tour embeded code
vi: Nhập mã nhúng của chuyến tham quan ảo

en: Enter virtual tour iframe/embeded code
vi: Nhập iframe tham quan ảo / mã được nhúng

en: Enter website address
vi: Nhập địa chỉ trang web

en: Enter website slogan
vi: Nhập khẩu hiệu trang web

en: Enter year built
vi: Nhập năm xây dựng

en: Enter your address, it will use for invoices
vi: Nhập địa chỉ của bạn, địa chỉ này sẽ sử dụng cho hóa đơn

en: Enter your email address
vi: nhập địa chỉ email của bạn

en: Enter your google maps api key
vi: Nhập khóa api bản đồ google của bạn

en: Enter your property address
vi: Nhập địa chỉ nhà của bạn

en: Enter your property city
vi: Nhập thành phố bất động sản của bạn

en: Enter your property country
vi: Nhập quốc gia thuộc tính của bạn

en: Enter your property county/state
vi: Nhập thuộc tính / tiểu bang của bạn

en: Enter your property neighborhood
vi: Nhập khu vực bất động sản của bạn

en: Enter your property second price
vi: Nhập giá thứ hai của sản phẩm của bạn

en: Enter your property title
vi: Nhập tiêu đề sản phẩm của bạn

en: Enter your property zip code
vi: Nhập mã zip thuộc tính của bạn

en: Enter your standard logo height. Used for retina logo.
vi: Nhập chiều cao biểu trưng chuẩn của bạn. Được sử dụng cho logo võng mạc.

en: Enter your standard logo width. Used for retina logo.
vi: Nhập chiều rộng biểu trưng chuẩn của bạn. Được sử dụng cho logo võng mạc.

en: Enter your username
vi: Nhập tên người dùng của bạn

en: Enter your username or email
vi: Nhập tên người dùng hoặc email của bạn

en: Enter youtube profile url
vi: Nhập url tiểu sử trên youtube

en: Equal
vi: Công bằng

en: Error 404
vi: Lỗi 404

en: Event Planning & Services
vi: Lập kế hoạch & Dịch vụ Sự kiện

en: Ex: Founder & CEO.
vi: Ví dụ: Người sáng lập & Giám đốc điều hành.

en: Example ID: 23100287@N07
vi: ID mẫu: 23100287 @ N07

en: Exceptional
vi: Đặc biệt

en: Exclude Cities:
vi: Loại trừ Thành phố:

en: Exclude County/State:
vi: Loại trừ Quận / Tiểu bang:

en: Exclude Labels:
vi: Loại trừ nhãn:

en: Exclude Neighborhood:
vi: Loại trừ Vùng lân cận:

en: Exclude Types:
vi: Loại trừ loại:

en: Expiration date
vi: Ngày hết hạn

en: Expiration:
vi: Hết hạn:

en: Expire Date:
vi: Hạn sử dụng:

en: Expire Days
vi: Ngày hết hạn

en: Expired
vi: Đã hết hạn

en: Expired (%s)
vi: Đã hết hạn (% s)

en: Expired Listing sent for approval on %website_url
vi: Danh sách hết hạn được gửi để phê duyệt trên% website_url

en: Expiry time
vi: Thời gian hết hạn

en: External Source
vi: Nguồn bên ngoài

en: FAX:
vi: SỐ FAX:

en: Facebook Api key
vi: Khóa Facebook Api

en: Facebook Api key for facebook login
vi: Facebook Api chìa khóa để đăng nhập facebook

en: Facebook Page URL:
vi: URL trang Facebook:

en: Facebook Profile Link
vi: Liên kết tiểu sử trên Facebook

en: Facebook Secret Code
vi: Mã bí mật trên Facebook

en: Facebook URL
vi: URL Facebook

en: Facebook secret code for facebook login
vi: Mã bí mật Facebook để đăng nhập facebook

en: Failed to updated cookie !
vi: Không thể cập nhật cookie!

en: Falkland Islands (Malvinas)
vi: Quần đảo Falkland (Malvinas)

en: Faroe Islands
vi: Quần đảo Faroe

en: Favorite
vi: Yêu thích

en: Favorite Property
vi: Tài sản yêu thích

en: Favourite properties
vi: Thuộc tính yêu thích

en: Fax
vi: Số fax

en: Fax Number
vi: Số fax

en: Fax:
vi: Số fax:

en: Featured
vi: Đặc sắc

en: Featured Fee:
vi: Phí nổi bật:

en: Featured Included:
vi: Bao gồm:

en: Featured Label
vi: Nhãn nổi bật

en: Featured Listing Included:
vi: Danh sách nổi bật bao gồm:

en: Featured Listings
vi: Danh sách nổi bật

en: Featured Listings available
vi: Danh sách có sẵn

en: Featured Listings available:
vi: Danh sách có sẵn:

en: Featured Properties:
vi: Các thuộc tính:

en: Featured Remaining:
vi: Số dư Còn lại:

en: Features
vi: Tính năng, đặc điểm

en: Features Limit
vi: Giới hạn tính năng

en: Fiji the Fiji Islands
vi: Fiji đảo Fiji

en: Financial Services
vi: Các dịch vụ tài chính

en: Finland
vi: Phần Lan

en: First Name
vi: Tên đầu tiên

en: Flickr ID
vi: ID Flickr

en: Floor Plan
vi: Kế hoạch sàn

en: Floor Plans
vi: Sơ đồ tầng

en: Floor Plans for
vi: Sơ đồ tầng cho

en: Floor plans
vi: Sơ đồ tầng

en: Follow us
vi: Theo chúng tôi

en: Follow us on
vi: Theo dõi chúng tôi tại

en: Font Awesome Icon
vi: Biểu tượng Font Awesome

en: Food
vi: Món ăn

en: Footer
vi: Chân trang

en: Footer Area 1
vi: Khu vực chân trang 1

en: Footer Area 2
vi: Khu vực chân trang 2

en: Footer Area 3
vi: Khu vực chân trang 3

en: Footer Area 4
vi: Khu vực chân trang 4

en: Footer Border
vi: Đường viền chân trang

en: Footer Bottom Background Color
vi: Màu nền cuối trang chân trang

en: Footer Content
vi: Nội dung chân trang

en: Footer Layout
vi: Bố cục chân trang

en: Footer Menu
vi: Menu chân trang

en: Footer background Color
vi: Màu nền chân trang

en: Footer bottom border top
vi: Chân phía dưới chân trang

en: Four
vi: Bốn

en: France
vi: Nước Pháp

en: Free ( Pay for Featured )
vi: Miễn phí (trả tiền cho nổi bật)

en: Free Listing expired on %website_url
vi: Danh sách miễn phí đã hết hạn vào% website_url

en: French Guiana
vi: Guiana thuộc Pháp

en: French Polynesia
vi: Polynésie thuộc Pháp

en: French Southern Territories
vi: Lãnh thổ phía Nam của Pháp

en: From
vi: Từ

en: Frontend register user as agent or agency
vi: Đăng ký người dùng đăng ký làm đại lý hoặc đại lý

en: Full Screen
vi: Toàn màn hình

en: Full Screen Type
vi: Loại màn hình đầy đủ

en: Full Width
vi: Chiều rộng đầy đủ

en: Fullscreen
vi: Toàn màn hình

en: Gallery
vi: Bộ sưu tập

en: Gallery Format
vi: Định dạng thư viện

en: Gallery Images
vi: Hình ảnh thư viện

en: Gallery Slider
vi: Thanh trượt thư viện

en: Gambia the
vi: Gambia

en: Garage
vi: Nhà để xe

en: Garage Size
vi: Kích thước nhà để xe

en: Garage Size:
vi: Kích thước nhà để xe:

en: Garage:
vi: Nhà để xe:

en: Garages
vi: Nhà để xe

en: Garages Size
vi: Kích thước nhà để xe

en: General
vi: Chung

en: Geo Location
vi: Vị trí địa lý

en: Geo autocomplete limit to specific country
vi: Giới hạn tự động hoàn thành địa lý cho quốc gia cụ thể

en: Germany
vi: nước Đức

en: Get Membership Plan
vi: Nhận kế hoạch thành viên

en: Get Package
vi: Nhận gói

en: Get Started
vi: Bắt đầu

en: Get new password
vi: Lấy mật khẩu mới

en: Get this detail after you signup here <a target="_blank" href="https://www.yelp.com/developers/v3/manage_app">https://www.yelp.com/developers/v3/manage_app</a>
vi: Nhận chi tiết này sau khi bạn đăng ký tại đây <a target="_blank" href="https://www.yelp.com/developers/v3/manage_app"> https://www.yelp.com/developers/v3/manage_app < / a>

en: Global
vi: Toàn cầu

en: Global ( As theme options settings )
vi: Toàn cầu (Là cài đặt tùy chọn chủ đề)

en: Global Color
vi: Màu toàn cầu

en: Global variables: %website_url as website url,%website_name as website name, %user_email as user_email, %username as username
vi: Biến toàn cầu:% website_url dưới dạng url trang web,% website_name làm tên trang web,% user_email dưới dạng user_email,% username as username

en: Go
vi: Đi

en: Go back
vi: Quay lại

en: Go to Dashboard
vi: Đi đến bảng điều khiển

en: Google Api key
vi: Khóa Google Api

en: Google Api key for google login
vi: Khóa Google Api cho đăng nhập google

en: Google Client Secret
vi: Bí mật của Khách hàng của Google

en: Google Map Settings
vi: Cài đặt Google Map

en: Google Map Street View
vi: Chế độ xem phố của Google Map

en: Google Maps API KEY
vi: API Google Maps API

en: Google Maps SSL
vi: SSL Google Maps

en: Google Maps latitude
vi: Kinh độ của Google Maps

en: Google Maps longitude
vi: Kinh độ của Google Maps

en: Google OAuth Client ID
vi: ID ứng dụng khách OAuth của Google

en: Google Plus
vi: Google cộng

en: Google Plus Profile Link
vi: Liên kết tiểu sử trên Google Plus

en: Google Plus Url
vi: Url Google Plus

en: Google client secret code for google login
vi: Mã bí mật của khách hàng Google để đăng nhập google

en: Google oAuth client id for google login
vi: ID khách hàng oAuth của Google cho thông tin đăng nhập google

en: Graph Background Color
vi: Màu nền biểu đồ

en: Graph Border Color
vi: Màu đường viền biểu đồ

en: Graph Type
vi: Loại biểu đồ

en: Greater
vi: Lớn hơn

en: Greece
vi: Hy Lạp

en: Grid Style:
vi: Kiểu lưới:

en: Grid View
vi: Chế độ hiển thị theo ô

en: Grid View 3 col ( Only for "Property listing full width template" )
vi: Chế độ xem lưới 3 col (Chỉ dành cho "Bản mẫu toàn bộ danh sách thuộc tính")

en: Grid/List Style:
vi: Kiểu lưới / danh sách:

en: HOUZEZ: About Site
vi: HOUZEZ: Giới thiệu về trang web

en: HOUZEZ: Advanced Search
vi: HOUZEZ: Tìm kiếm nâng cao

en: HOUZEZ: Agent Search
vi: HOUZEZ: Tìm kiếm đại lý

en: HOUZEZ: Code Banner
vi: HOUZEZ: Biểu ngữ mã

en: HOUZEZ: Contact Us
vi: HOUZEZ: Liên hệ với chúng tôi

en: HOUZEZ: Featured Properties
vi: HOUZEZ: Các thuộc tính nổi bật

en: HOUZEZ: Image Banner 300x250
vi: HOUZEZ: Biểu ngữ hình ảnh 300x250

en: HOUZEZ: Latest Posts
vi: HOUZEZ: Bài viết mới nhất

en: HOUZEZ: Login
vi: HOUZEZ: Đăng nhập

en: HOUZEZ: Mortgage Calculator
vi: HOUZEZ: Máy tính thế chấp

en: HOUZEZ: Properties
vi: HOUZEZ: Thuộc tính

en: HOUZEZ: Property Taxonomies
vi: HOUZEZ: Phân loại tài sản

en: HOUZEZ: Recent View Properties
vi: HOUZEZ: Thuộc tính chế độ xem gần đây

en: HTML Emails?
vi: Email HTML?

en: Half Map Template
vi: Bản đồ nửa mẫu

en: Header Type
vi: Loại tiêu đề

en: Header background Color
vi: Màu nền tiêu đề

en: Header banner text color
vi: Màu văn bản biểu ngữ tiêu đề

en: Header create listing button required login or not
vi: Tiêu đề tạo danh sách nút yêu cầu đăng nhập hay không

en: Headers
vi: Tiêu đề

en: Headings
vi: Tiêu đề

en: Health & Medical
vi: Sưc khỏe va y tê

en: Heard Island and McDonald Islands
vi: Đảo Heard và quần đảo McDonald

en: Height of the space(px)
vi: Chiều cao của không gian (px)

en: Height:
vi: Chiều cao:

en: Hello, I am interested in
vi: Xin chào, tôi quan tâm đến

en: Hello, You downgraded your subscription on  %s. Because your listings number was greater than what the actual package offers, we set the status of all your listings to "expired". You will need to choose which listings you want live and send them again for approval. Thank you!
vi: Xin chào, Bạn đã hạ cấp đăng ký của mình vào% s. Vì số danh sách của bạn lớn hơn số lượng gói thực tế cung cấp, chúng tôi đặt trạng thái của tất cả các danh sách của bạn thành "đã hết hạn". Bạn sẽ cần chọn danh sách bạn muốn trực tiếp và gửi lại danh sách để phê duyệt. Cảm ơn bạn!

en: Hi %s, I saw your profile on %s and wanted to see if you could help me
vi: Xin chào% s, tôi đã thấy hồ sơ của bạn trên% s và muốn xem bạn có thể giúp tôi không

en: Hi there,
    A new submission matching your chosen criteria has been published at %website_url.
    These are the new submissions:
    %matching_submissions
vi: Xin chào,
    Một bài nộp mới phù hợp với tiêu chí bạn đã chọn đã được xuất bản tại% website_url.
    Đây là những bài gửi mới:
    % matching_submissions

en: Hi there,
    A user has re-submited a new property on %website_url! You should go and check it out.
    This is the property title: %submission_title.
vi: Xin chào,
    Người dùng đã gửi lại thuộc tính mới trên% website_url! Bạn nên đi và kiểm tra xem nó ra.
    Đây là tiêu đề tài sản:% submission_title.

en: Hi there,
    One of your free listings on  %website_url has "expired". The listing is %expired_listing_url.
    Thank you!
vi: Xin chào,
    Một trong các danh sách miễn phí của bạn trên% website_url đã "hết hạn". Danh sách là% expired_listing_url.
    Cảm ơn bạn!

en: Hi there,
    We charged your account on %merchant for a subscription on %website_url ! You should go and check it out.
vi: Xin chào,
    Chúng tôi đã tính phí tài khoản của bạn trên% người bán cho đăng ký trên% website_url! Bạn nên đi và kiểm tra xem nó ra.

en: Hi there,
    Welcome to %website_url! You can login now using the below credentials:
    Username:%user_login_register
    Password: %user_pass_register
    If you have any problems, please contact us.
    Thank you!
vi: Xin chào,
    Chào mừng bạn đến với% website_url! Bạn có thể đăng nhập ngay bây giờ bằng cách sử dụng thông tin đăng nhập bên dưới:
    Tên người dùng:% user_login_register
    Mật khẩu:% user_pass_register
    Nếu bạn có bất kỳ vấn đề, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi.
    Cảm ơn bạn!

en: Hi there,
    You have a new featured submission on  %website_url!
    Listing Title: %listing_title
    Listing ID:  %listing_id
    The invoice number is: %invoice_no
vi: Xin chào,
    Bạn có một bản trình bày mới nổi bật trên% website_url!
    Tiêu đề danh sách:% listing_title
    ID danh sách:% listing_id
    Số hóa đơn là:% invoice_no

en: Hi there,
    You have a new paid submission on  %website_url!
    Listing Title: %listing_title
    Listing ID:  %listing_id
    The invoice number is: %invoice_no
vi: Xin chào,
    Bạn có một bài nộp trả phí mới trên% website_url!
    Tiêu đề danh sách:% listing_title
    ID danh sách:% listing_id
    Số hóa đơn là:% invoice_no

en: Hi there,
    You have submitted new listing on  %website_url!
    Listing Title: %listing_title
    Listing ID:  %listing_id
    The invoice number is: %invoice_no
vi: Xin chào,
    Bạn đã gửi danh sách mới trên% website_url!
    Tiêu đề danh sách:% listing_title
    ID danh sách:% listing_id
    Số hóa đơn là:% invoice_no

en: Hi there,
    Your listing on %website_url has been approved.
    
    Listins Title:%listing_title
    Listing Url: %listing_url
vi: Xin chào,
    Danh sách của bạn trên% website_url đã được phê duyệt.
    
    Tiêu đề danh sách:% listing_title
    Url danh sách:% listing_url

en: Hi there,
    Your listing on %website_url has been expired.
    
    Listins Title:%listing_title
    Listing Url: %listing_url
vi: Xin chào,
    Danh sách của bạn trên% website_url đã hết hạn.
    
    Tiêu đề danh sách:% listing_title
    Url danh sách:% listing_url

en: Hi there,
    Your purchase on %website_url is activated! You should go and check it out.
vi: Xin chào,
    Giao dịch mua của bạn trên% website_url được kích hoạt! Bạn nên đi và kiểm tra xem nó ra.

en: Hi there,
    Your subscription on %website_url was cancelled because it expired or the recurring payment from the merchant was not processed. All your listings are no longer visible for our visitors but remain in your account.
    Thank you.
vi: Xin chào,
    Đăng ký của bạn trên% website_url đã bị hủy vì đã hết hạn hoặc thanh toán định kỳ từ người bán đã không được xử lý. Tất cả danh sách của bạn không còn hiển thị cho khách truy cập của chúng tôi nhưng vẫn còn trong tài khoản của bạn.
    Cảm ơn bạn.

en: Hi there,<br>
    Welcome to %website_url and thank you for purchasing a plan with us. We are excited you have chosen %website_name . %website_name is a great place to advertise and search properties.<br>
    
    You plan on  %website_url activated! You can now list your properties according to you plan.
vi: Xin chào, <br>
    Chào mừng bạn đến với% website_url và cảm ơn bạn đã mua gói với chúng tôi. Chúng tôi rất vui vì bạn đã chọn% website_name. % website_name là nơi tuyệt vời để quảng cáo và tìm kiếm thuộc tính. <br>
    
    Bạn đã lên kế hoạch% website_url được kích hoạt! Bây giờ bạn có thể liệt kê các thuộc tính của bạn theo kế hoạch của bạn.

en: Hi there,<br>
    You have a new submission on  %website_url!<br>
    Listing Title: %listing_title<br>
    Listing ID:  %listing_id
vi: Xin chào, <br>
    Bạn có một lần gửi mới trên% website_url! <br>
    Tiêu đề danh sách:% listing_title <br>
    ID danh sách:% listing_id

en: Hi there,<br>
    You have submitted new listing on  %website_url!<br>
    Listing Title: %listing_title<br>
    Listing ID:  %listing_id
vi: Xin chào, <br>
    Bạn đã gửi danh sách mới trên% website_url! <br>
    Tiêu đề danh sách:% listing_title <br>
    ID danh sách:% listing_id

en: Hide
vi: Ẩn giấu

en: Hide Advanced Search Fields
vi: Ẩn các trường tìm kiếm nâng cao

en: Hide Child
vi: Ẩn con

en: Hide Count
vi: Ẩn số lượng

en: Hide Details
vi: Ẩn chi tiết

en: Hide Empty:
vi: Ẩn trống:

en: Hide Half Map Search Fields
vi: Ẩn một nửa trường tìm kiếm bản đồ

en: Hide Top Bar in Mobile?
vi: Ẩn thanh hàng đầu trong thiết bị di động?

en: Hide Widget Title
vi: Ẩn tiêu đề tiện ích con

en: Hide but show on scroll
vi: Ẩn nhưng hiển thị khi cuộn

en: Hide for This Page
vi: Ẩn cho trang này

en: Holy See (Vatican City State)
vi: Tòa Thánh (Vatican City State)

en: Home
vi: Nhà

en: Home Services
vi: Dịch vụ tại nhà

en: Home plans
vi: Trang chủ

en: Homepage + Inner Pages
vi: Trang chủ + Trang bên trong

en: Hong Kong
vi: Hồng Kông

en: Hospitals
vi: Bệnh viện

en: Hotels & Travel
vi: Khách sạn & Du lịch

en: Hour
vi: Giờ

en: Houzez: Twitter Feeds
vi: Houzez: Nguồn cấp dữ liệu Twitter

en: Hover Color
vi: Màu di chuột

en: How many Featured listings are included?
vi: Có bao nhiêu danh sách nổi bật được bao gồm?

en: How many days data will show ? Default: 14
vi: Dữ liệu sẽ hiển thị bao nhiêu ngày? Mặc định: 14

en: How many images are included per listing?
vi: Bao nhiêu hình ảnh được bao gồm cho mỗi danh sách?

en: How many listings are included?
vi: Bao nhiêu danh sách được bao gồm?

en: Hybrid
vi: Hỗn hợp

en: I agree with your <a href="%s">Terms & Conditions</a>
vi: Tôi đồng ý với <a href="%s"> Điều khoản & điều kiện </a> của bạn

en: IDX Sidebar
vi: Thanh bên IDX

en: INVOICE
vi: HÓA ĐƠN

en: IPINFO Location
vi: Vị trí IPINFO

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: Icons
vi: Biểu tượng

en: Icons Color
vi: Biểu tượng Màu

en: Icons for luxury home type property detail page
vi: Biểu tượng cho trang chi tiết thuộc tính loại nhà sang trọng

en: If "Yes" it will fit according to screen size
vi: Nếu "Có" nó sẽ phù hợp với kích thước màn hình

en: If no, advanced search over header will display in closed position by default.
vi: Nếu không, tìm kiếm nâng cao trên tiêu đề sẽ hiển thị ở vị trí đóng theo mặc định.

en: If no, it will show price dropdowns
vi: Nếu không, nó sẽ hiển thị giảm giá

en: If no, users will get the auto generated password via email
vi: Nếu không, người dùng sẽ nhận được mật khẩu được tạo tự động qua email

en: If set to "Yes" then every user register from front-end role Agent will be auto create in agent custom post type and role Agency will be auto create in agency custom post type
vi: Nếu được đặt thành "Có" thì mọi người dùng đăng ký từ vai trò front-end Tác nhân sẽ tự động tạo trong loại bài đăng tùy chỉnh đại lý và vai trò Đại lý sẽ được tạo tự động trong loại bài đăng tùy chỉnh của đại lý

en: If you do not wish to be notified anymore please enter your account and delete the saved search.Thank you!
vi: Nếu bạn không muốn được thông báo nữa, vui lòng nhập tài khoản của bạn và xóa tìm kiếm đã lưu. Cảm ơn bạn!

en: If you don't have an account you can create one below by entering your email address. Your account details will be confirmed via email. Otherwise you can
vi: Nếu bạn không có tài khoản, bạn có thể tạo một tài khoản bên dưới bằng cách nhập địa chỉ email của bạn. Chi tiết tài khoản của bạn sẽ được xác nhận qua email. Nếu không, bạn có thể

en: Image
vi: Hình ảnh

en: Image Banner Link:
vi: Liên kết biểu ngữ hình ảnh:

en: Image Banner URL:
vi: URL biểu ngữ hình ảnh:

en: Image Height
vi: Chiều cao hình ảnh

en: Image Url:
vi: URL hình ảnh:

en: Image/Gallery
vi: Thư viện hình ảnh

en: Images Layout
vi: Bố cục ảnh

en: Images are for demo purpose only.
vi: Hình ảnh chỉ nhằm mục đích demo.

en: Images overlay ?
vi: Hình ảnh lớp phủ?

en: Images uploader
vi: Trình tải hình ảnh lên

en: India
vi: Ấn Độ

en: Infinite Scroll:
vi: Cuộn vô hạn:

en: Info is taken from your account at https://dashboard.stripe.com/login
vi: Thông tin được lấy từ tài khoản của bạn tại https://dashboard.stripe.com/login

en: Information
vi: Thông tin

en: Inherit from default accent color
vi: Thừa kế từ màu nhấn mặc định

en: Inquire about this property
vi: Hỏi về tài sản này

en: Instagram Image
vi: Ảnh trên Instagram

en: Instagram Profile
vi: Hồ sơ trên Instagram

en: Instagram URL
vi: URL Instagram

en: Instagram access token:
vi: Mã truy cập Instagram:

en: Instagram user ID:
vi: ID người dùng Instagram:

en: Install
vi: cài đặt, dựng lên

en: Install %2$s
vi: Cài đặt% 2 $ s

en: Install Plugins
vi: Cài đặt plugin

en: Install Required Plugins
vi: Bắt buộc cài đặt Plugins

en: Installed But Not Activated
vi: Đã cài đặt nhưng chưa kích hoạt

en: Installed version:
vi: Phiên bản đã cài đặt:

en: Installing Plugin %1$s (%2$d/%3$d)
vi: Đang cài đặt Plugin% 1 $ s (% 2 $ d /% 3 $ d)

en: Installing Plugin: %s
vi: Đang cài đặt Plugin:% s

en: Installing and Activating Plugin %1$s (%2$d/%3$d)
vi: Cài đặt và kích hoạt Plugin% 1 $ s (% 2 $ d /% 3 $ d)

en: Interest Rate
vi: Lãi suất

en: Invalid Nonce
vi: Nonce không hợp lệ

en: Invalid Nonce!
vi: Nonce không hợp lệ!

en: Invalid Request !
vi: Yêu cầu không hợp lệ !

en: Invalid email address!
vi: Địa chỉ email không hợp lệ!

en: Invalid email address.
vi: Địa chỉ email không hợp lệ.

en: Invalid password reset Key
vi: Khóa đặt lại mật khẩu không hợp lệ

en: Invalid username (do not use special characters or spaces)!
vi: Tên người dùng không hợp lệ (không sử dụng ký tự đặc biệt hoặc dấu cách)!

en: Invoice Details
vi: Chi tiết hóa đơn

en: Invoice ID:
vi: ID hóa đơn:

en: Invoice Options
vi: Tùy chọn hóa đơn

en: Invoices
vi: Hóa đơn

en: Iran, Islamic Republic of
vi: Iran (Cộng hòa Hồi giáo

en: Is Popular/Featured?
vi: Phổ biến / Nổi bật?

en: Is Visible?
vi: Có thể nhìn thấy?

en: Isle of Man
vi: Đảo Man

en: It seems we cannot find what you are looking for. Perhaps searching can help.
vi: Có vẻ như chúng tôi không thể tìm thấy những gì bạn đang tìm kiếm. Có lẽ tìm kiếm có thể giúp bạn.

en: Italy
vi: Nước ý

en: Item ID (Listing or Package id ):
vi: ID mặt hàng (Liệt kê hoặc Id gói):

en: Item Price:
vi: Giá mặt hàng:

en: JPEG 100% Quality
vi: Chất lượng JPEG 100%

en: JS or Google AdSense Code
vi: Mã JS hoặc Google AdSense

en: Japan
vi: Nhật Bản

en: Join The Discussion
vi: Tham gia thảo luận

en: Keep Advanced Search visible?
vi: Hiển thị Tìm kiếm nâng cao?

en: Keyword
vi: Từ khóa

en: Keyword Field
vi: Trường từ khóa

en: Korea
vi: Hàn Quốc

en: Korea, Democratic People's Republic of
vi: Hàn Quốc, Cộng hòa Dân chủ Nhân dân

en: Korea, Republic of
vi: Cộng hòa Hàn Quốc

en: Kyrgyz Republic
vi: Cộng hoà Kyrgyz

en: Label
vi: Nhãn

en: Labels
vi: Nhãn

en: Land Area
vi: Diện tích đất

en: Land Area ( Only digits )
vi: Diện tích đất (Chỉ có chữ số)

en: Land Area Postfix
vi: Bưu điện khu vực

en: Land Area Size Postfix
vi: Quy mô diện tích đất Postfix

en: Land Area:
vi: Diện tích đất:

en: Land Size
vi: Kích thước đất

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Language for datepicker
vi: Ngôn ngữ cho datepicker

en: Language:
vi: Ngôn ngữ:

en: Lao
vi: Lào

en: Lao People's Democratic Republic
vi: Cộng hòa Dân chủ nhân dân Lào

en: Last Message
vi: Tin nhắn cuối cùng

en: Last Name
vi: Họ

en: Latest Tweets
vi: Tweets mới nhất

en: Layout
vi: Bố trí

en: Layout Manager
vi: Trình quản lý bố cục

en: Layout Manager Luxury Homes
vi: Layout Manager Nhà cao cấp

en: Layout Manager Tabs
vi: Tab Trình quản lý Bố cục

en: Layout:
vi: Bố trí:

en: Leave it empty if you want to hide map on agency detail page.
vi: Để trống nếu bạn muốn ẩn bản đồ trên trang chi tiết đại lý.

en: Left Align
vi: Căn chỉnh trái

en: Left Sidebar
vi: Thanh bên trái

en: Libraries
vi: Thư viện

en: License
vi: Giấy phép

en: License:
vi: Giấy phép:

en: Licenses
vi: Giấy phép

en: Lightbox Logo
vi: Biểu trưng hộp đèn

en: Limit Geo auto complete to specific country
vi: Giới hạn tự động hoàn thành địa lý cho quốc gia cụ thể

en: Limit post number:
vi: Giới hạn số bài đăng:

en: Limit to Country
vi: Giới hạn cho quốc gia

en: Limit:
vi: Giới hạn:

en: Line 1
vi: Dòng 1

en: Line 2
vi: Dòng 2

en: Line Chart
vi: Biểu đồ đường kẻ

en: Link
vi: Liên kết

en: Link Images To:
vi: Liên kết hình ảnh với:

en: Link:
vi: Liên kết:

en: Linked In
vi: Được liên kết trong

en: LinkedIn Profile Link
vi: Liên kết hồ sơ LinkedIn

en: Linkedin URL
vi: URL được liên kết

en: Links Color
vi: Liên kết màu

en: Links Hover Background Color
vi: Màu nền của liên kết di chuột

en: Links Hover Background color
vi: Màu nền của Hover Links

en: Links Hover Color
vi: Liên kết Màu Hover

en: Links Hover background color
vi: Màu nền của liên kết Hover

en: Links Hover color
vi: Liên kết Màu di chuột

en: Links color
vi: Màu liên kết

en: List View
vi: Chế độ xem danh sách

en: Listing
vi: Danh sách

en: Listing Included:
vi: Liệt kê bao gồm:

en: Listing Payment
vi: Liệt kê thanh toán

en: Listing payment on
vi: Thanh toán danh sách trên

en: Listing with Featured
vi: Danh sách có nổi bật

en: Listing with Featured Payment option
vi: Liệt kê với tùy chọn Thanh toán nổi bật

en: Listings
vi: Danh sách

en: Listings Included:
vi: Danh sách bao gồm:

en: Listings Layout
vi: Bố cục danh sách

en: Listings Remaining:
vi: Danh sách Còn lại:

en: Listings available
vi: Danh sách có sẵn

en: Listings available:
vi: Danh sách có sẵn:

en: Listings found
vi: Đã tìm thấy danh sách

en: Load More
vi: Tải thêm

en: Loading Slider...
vi: Đang tải thanh trượt ...

en: Loan Term (Years)
vi: Thời hạn cho vay (năm)

en: Local Flavor
vi: Hương vị địa phương

en: Local Services
vi: Dịch vụ địa phương

en: Location
vi: Vị trí

en: Log in | Register
vi: Đăng nhập | Ghi danh

en: Log out
vi: Đăng xuất

en: Login
vi: Đăng nhập

en: Login & Register
vi: Đăng nhập & Đăng ký

en: Login for Review
vi: Đăng nhập để xem xét

en: Login here
vi: Đăng nhập tại đây

en: Logo Link
vi: Liên kết Logo

en: Logo Splash & Transparent Header
vi: Logo Splash & Tiêu đề trong suốt

en: Logos & Favicon
vi: Biểu trưng & Favicon

en: Lost your password?
vi: Quên mật khẩu?

en: Luxury Homes ( Since v1.4.0 )
vi: Nhà cao cấp (Kể từ v1.4.0)

en: MAP
vi: BẢN ĐỒ

en: MP4 File
vi: Tệp MP4

en: Macao
vi: Ma Cao

en: Main Menu
vi: Thực đơn chính

en: Main Menu Transparent ?
vi: Menu chính trong suốt?

en: Make Featured
vi: Làm nổi bật

en: Make add property fields required.
vi: Hãy thêm trường thuộc tính.

en: Make your payment direct into our bank account. Please use order ID as the payment reference
vi: Thực hiện thanh toán trực tiếp vào tài khoản ngân hàng của chúng tôi. Vui lòng sử dụng ID đặt hàng làm tham chiếu thanh toán

en: Manager
vi: Giám đốc

en: Manager Role
vi: Vai trò quản lý

en: Map
vi: Bản đồ

en: Map Address
vi: Bản đồ Địa chỉ

en: Map Cluster
vi: Cụm bản đồ

en: Map Fullscreen
vi: Bản đồ toàn màn hình

en: Map View
vi: Chế độ xem bản đồ

en: Mark this property as featured?
vi: Đánh dấu tài sản này là đặc trưng?

en: Marshall Islands
vi: đảo Marshall

en: Matching Submissions on %website_url
vi: So khớp nội dung gửi trên% website_url

en: Max Area
vi: Vùng tối đa

en: Max Price
vi: Giá tối đa

en: Maximum Area Size
vi: Kích thước Diện tích Tối đa

en: Maximum File Size
vi: Kích thước tệp tối đa

en: Maximum Images
vi: Hình ảnh tối đa

en: Maximum Price
vi: Giá tối đa

en: Maximum Price for Rent Only
vi: Giá thuê tối đa

en: Maximum Prices List for Advance Search Form
vi: Danh sách giá tối đa cho biểu mẫu tìm kiếm nâng cao

en: Maximum Prices List for Rent Only
vi: Danh sách giá tối đa chỉ cho thuê

en: Maximum images allow for single property.
vi: Hình ảnh tối đa cho phép cho một thuộc tính duy nhất.

en: Maximum posts to show:
vi: Bài đăng tối đa hiển thị:

en: Maximum upload image size. For example 10kb, 500kb, 1mb, 10m, 100mb
vi: Kích thước hình ảnh tải lên tối đa. Ví dụ: 10kb, 500kb, 1mb, 10m, 100mb

en: Maximum zoom level for Cluster to appear. Default 10
vi: Mức thu phóng tối đa cho Cụm sẽ xuất hiện. Mặc định 10

en: Me
vi: Tôi

en: Measurement Unit
vi: Đơn vị đo lường

en: Measurement Unit Globally
vi: Đơn vị đo lường toàn cầu

en: Membership
vi: Tư cách thành viên

en: Membership Cancelled on %website_url
vi: Đã hủy tư cách thành viên trên% website_url

en: Membership Package
vi: Gói thành viên

en: Membership Payment
vi: Thanh toán thành viên

en: Membership payment on
vi: Thanh toán thành viên trên

en: Memebership Plan
vi: Kế hoạch Memebership

en: Menu ( Create and assing menu under Appearance -> Menus )
vi: Menu (Tạo và chọn trình đơn bên dưới Giao diện -> Menu)

en: Menu Background Color
vi: Màu nền của menu

en: Menu Button Color
vi: Màu nút menu

en: Menu Button Color for Splash
vi: Nút Menu Màu cho Splash

en: Message
vi: Thông điệp

en: Message Sent Successfully!
vi: Đã gửi tin nhắn thành công!

en: Message sent successfully!
vi: Đã gửi tin nhắn thành công!

en: Messages
vi: Tin nhắn

en: Meta Position:
vi: Vị trí Meta:

en: Micronesia
vi: Liên bang Micronesia

en: Micronesia, Federated States of
vi: Micronesia, Liên bang

en: Min Area
vi: Khu vực nhỏ nhất

en: Min Price
vi: Giá tối thiểu

en: Minify CSS
vi: Giảm bớt CSS

en: Minify JS
vi: Giảm bớt JS

en: Minimum 3 characters required
vi: Yêu cầu tối thiểu 3 ký tự

en: Minimum Area Size
vi: Kích thước Diện tích Tối thiểu

en: Minimum Price
vi: Giá tối thiểu

en: Minimum Price for Rent Only
vi: Giá thuê tối thiểu chỉ

en: Minimum Prices List for Advance Search Form
vi: Danh sách giá tối thiểu cho biểu mẫu tìm kiếm nâng cao

en: Minimum Prices List for Rent Only
vi: Danh sách giá tối thiểu chỉ cho thuê

en: Minimum required version:
vi: Phiên bản yêu cầu tối thiểu:

en: Minute
vi: Phút

en: Mobile
vi: Điện thoại di động

en: Mobile Logo
vi: Biểu trưng Di động

en: Mobile Logo Splash
vi: Splash Logo trên thiết bị di động

en: Mobile Menu
vi: Menu di động

en: Mobile Number
vi: Số điện thoại

en: Mobile Retina Logo
vi: Biểu trưng Retina trên thiết bị di động

en: Mobile Retina Logo Splash
vi: Điện thoại di động Retina Logo Splash

en: Mobile Sticky Menu
vi: Menu dính trên thiết bị di động

en: Mobile navigation border
vi: Đường dẫn điều hướng di động

en: Mobile:
vi: Di động:

en: Moldova, Republic of
vi: Cộng hòa Moldova

en: Mongolia
vi: Mông Cổ

en: Month
vi: tháng

en: Monthly
vi: Hàng tháng

en: Monthly Payment
vi: Thanh toán hàng tháng

en: More Options
vi: Lựa chọn khác

en: Mortgage Payments:
vi: Thanh toán thế chấp:

en: Most scripts and style-sheets called by WordPress include a query string identifying the version. This can cause issues with caching and such, which will result in less than optimal load times. You can toggle this setting on to remove the query string from such strings.
vi: Hầu hết các tập lệnh và bảng định kiểu được WordPress gọi là bao gồm chuỗi truy vấn xác định phiên bản. Điều này có thể gây ra vấn đề với bộ nhớ đệm và như vậy, điều này sẽ dẫn đến ít hơn thời gian tải tối ưu. Bạn có thể bật / tắt cài đặt này để xóa chuỗi truy vấn khỏi các chuỗi như vậy.

en: Multi Agents
vi: Đại lý đa năng

en: Multi Step
vi: Nhiều bước

en: Multi Unit / Sub Listings
vi: Nhiều đơn vị / danh sách phụ

en: Multi Units / Sub Properties
vi: Đa đơn vị / Thuộc tính phụ

en: Multi Units / Sub Properties for
vi: Nhiều đơn vị / thuộc tính phụ cho

en: My Properties
vi: Thuộc tính của tôi

en: My location
vi: Vị trí của tôi

en: My profile
vi: Thông tin của tôi

en: NEXT PROPERTY
vi: TÀI SẢN TIẾP THEO

en: NOT PAID
vi: KHÔNG CÒN

en: Name
vi: Tên

en: Name field is empty!
vi: Trường tên trống!

en: Name for agency role
vi: Tên cho vai trò đại lý

en: Name for agent role
vi: Tên cho vai trò tác nhân

en: Name for buyer role
vi: Tên cho vai trò của người mua

en: Name for manager role
vi: Tên cho vai trò người quản lý

en: Name for owner role
vi: Tên cho vai trò chủ sở hữu

en: Name for seller role
vi: Tên vai trò người bán

en: Name of the client who gave feedback
vi: Tên của khách hàng đã đưa ra phản hồi

en: Name:
vi: Tên:

en: Navigation
vi: dẫn đường

en: Navigation Align
vi: Căn chỉnh điều hướng

en: Near by
vi: Gần

en: Near by Places
vi: Những nơi gần đó

en: Nearby
vi: Lân cận

en: Neighborhood
vi: Khu vực lân cận

en: Neighborhood:
vi: Khu vực lân cận:

en: Netherlands
vi: nước Hà Lan

en: Netherlands Antilles
vi: Đảo Antilles của Hà Lan

en: Netherlands the
vi: Hà Lan

en: Never
vi: Không bao giờ

en: New Password
vi: mật khẩu mới

en: New Password
vi: mật khẩu mới

en: New User Registration
vi: Đăng Ký Người Dùng Mới

en: New featured submission on %website_url
vi: Bài nộp nổi bật mới trên% website_url

en: New featured upgrade on %website_url
vi: Nâng cấp tính năng mới trên% website_url

en: New message sent by %s using agent contact form at %s
vi: Tin nhắn mới được gửi bởi% s bằng biểu mẫu liên hệ đại lý tại% s

en: New message sent by %s using contact form at %s
vi: Tin nhắn mới được gửi bởi% s bằng biểu mẫu liên hệ tại% s

en: New message sent by %s using schedule contact form at %s
vi: Tin nhắn mới được gửi bởi% s bằng biểu mẫu liên hệ lịch biểu tại% s

en: New paid submission on %website_url
vi: Thanh toán mới được gửi trên% website_url

en: New password or confirm password is blank
vi: Mật khẩu mới hoặc xác nhận mật khẩu trống

en: New submission on %website_url
vi: Lần gửi mới trên% website_url

en: New user registration on %website_url.
    Username: %user_login_register,
    E-mail: %user_email_register
vi: Đăng ký người dùng mới trên% website_url.
    Tên người dùng:% user_login_register,
    E-mail:% user_email_register

en: Newer Comments &rarr;
vi: Nhận xét mới hơn & rarr;

en: Next
vi: Kế tiếp

en: Next post
vi: Bài tiếp theo

en: Next/Prev Listings
vi: Danh sách tiếp theo / trước

en: Next/Prev Navigation:
vi: Điều hướng tiếp theo / trước:

en: Next/Prev properties
vi: Thuộc tính tiếp theo / Prev

en: Nightlife
vi: Cuộc sống về đêm

en: No
vi: Không

en: No Property ID found
vi: Không tìm thấy ID thuộc tính

en: No Review
vi: Không có đánh giá

en: No action taken. Plugin %1$s was already active.
vi: Không có hành động. Plugin% 1 $ s đã hoạt động.

en: No listings available
vi: Không có danh sách nào

en: No plugins are available to be activated at this time.
vi: Không có plugin nào được kích hoạt tại thời điểm này.

en: No plugins are available to be installed at this time.
vi: Không có plugin nào được cài đặt tại thời điểm này.

en: No plugins are available to be updated at this time.
vi: Không có plugin nào được cập nhật tại thời điểm này.

en: No plugins to install, update or activate.
vi: Không có plugin để cài đặt, cập nhật hoặc kích hoạt.

en: No plugins were selected to be activated. No action taken.
vi: Không có plugin nào được chọn để kích hoạt. Không có hành động.

en: No plugins were selected to be installed. No action taken.
vi: Không có plugin nào được chọn để cài đặt. Không có hành động.

en: No plugins were selected to be updated. No action taken.
vi: Không có plugin nào được chọn để cập nhật. Không có hành động.

en: No record found
vi: Không tìm thấy bản ghi nào

en: None
vi: không ai

en: Norfolk Island
vi: Đảo Norfolk

en: Northern Mariana Islands
vi: Quần đảo Bắc Mariana

en: Norway
vi: Na Uy

en: Not Installed
vi: Chưa cài đặt

en: Not Paid
vi: Không trả tiền

en: Note: Google Geo location not work in chrome without SSL (https://), you can enable IPINFO location below for Google chrome if you don not have SSL.
vi: Lưu ý: Vị trí địa lý của Google không hoạt động trong Chrome mà không có SSL (https: //), bạn có thể bật vị trí IPINFO bên dưới cho Google chrome nếu bạn không có SSL.

en: Note: will only work when main menu sticky disabled
vi: Lưu ý: sẽ chỉ hoạt động khi menu chính bị tắt

en: Note: will only work when mobile menu sticky disabled
vi: Lưu ý: sẽ chỉ hoạt động khi menu di động bị tắt

en: Nothing
vi: Không có gì

en: Number of Agencies to Display
vi: Số lượng đại lý để hiển thị

en: Number of Agents to Display
vi: Số lượng đại lý để hiển thị

en: Number of Days
vi: Số ngày

en: Number of Expire Days
vi: Số ngày hết hạn

en: Number of Images to Show:
vi: Số lượng hình ảnh hiển thị:

en: Number of Items to Show:
vi: Số lượng mục cần hiển thị:

en: Number of Listings to Show
vi: Số lượng danh sách để hiển thị

en: Number of Posts ( for masonry blog template )
vi: Số lượng bài viết (cho mẫu blog xây dựng)

en: Number of decimal points?
vi: Số điểm thập phân?

en: Number of featured listings to show
vi: Số lượng danh sách nổi bật để hiển thị

en: Number of features to show in advanced search, add -1 for all.
vi: Số lượng đối tượng hiển thị trong tìm kiếm nâng cao, thêm -1 cho tất cả.

en: Number of listings to show
vi: Số lượng danh sách để hiển thị

en: Number of photos
vi: Số lượng ảnh

en: Number of posts to show
vi: Số lượng bài để hiển thị

en: OFFICE:
vi: VĂN PHÒNG:

en: OGV File
vi: Tệp OGV

en: OVERVIEW
vi: TỔNG QUAN

en: Off
vi: Tắt

en: Office Number
vi: Số văn phòng

en: Office Timing
vi: Thời gian làm việc của Office

en: Offset
vi: Bù lại

en: Offset posts:
vi: Bài đăng bù đắp:

en: Old Password
vi: Mật khẩu cũ

en: Old password is not correct
vi: Mật khẩu cũ không chính xác

en: On
vi: Trên

en: One
vi: Một

en: One Day
vi: Một ngày

en: One Hour
vi: Một giờ

en: One Month
vi: Mot thang

en: One Step
vi: Một bước

en: One Time
vi: Một lần

en: One Week
vi: Một tuần

en: One of the password field is empty!
vi: Một trong các trường mật khẩu trống!

en: One thought on &ldquo;%2$s&rdquo;
vi: Một suy nghĩ về & ldquo;% 2 $ s & rdquo;

en: Online
vi: Trực tuyến

en: Only Homepage
vi: Chỉ trang chủ

en: Only Inner Pages
vi: Chỉ các trang bên trong

en: Only for Per Listings and Free ( Pay for Featured )
vi: Chỉ cho mỗi danh sách và miễn phí (trả tiền cho nổi bật)

en: Only for header style two, three and top bar
vi: Chỉ dành cho kiểu đầu trang hai, ba và thanh trên cùng

en: Only provide comma separated numbers. Do not add dashes, spaces and currency signs.
vi: Chỉ cung cấp số được phân tách bằng dấu phẩy. Không thêm dấu gạch ngang, dấu cách và ký hiệu tiền tệ.

en: Only provide comma separated numbers. Do not add decimal points, dashes, spaces and currency signs.
vi: Chỉ cung cấp số được phân tách bằng dấu phẩy. Không thêm dấu thập phân, dấu gạch ngang, dấu cách và ký hiệu tiền tệ.

en: Oopps some thing getting wrong, please try again!
vi: Oopps một số điều nhận được sai, xin vui lòng thử lại!

en: Oops something went wrong.
vi: Rất tiếc, đã xảy ra sự cố.

en: Opacity
vi: Độ mờ

en: Open on Google Maps
vi: Mở trên Google Maps

en: Open/Close Button Background Color
vi: Màu nền nút mở / đóng

en: Open/Close Button Color
vi: Màu nút mở / đóng

en: Opening Days
vi: Ngày mở cửa

en: Opening Hours
vi: Giờ mở cửa

en: Optimizations
vi: Tối ưu hóa

en: Optional - Custom Sub Title:
vi: Tùy chọn - Tiêu đề phụ tùy chỉnh:

en: Optional - Custom Title:
vi: Tùy chọn - Tiêu đề tùy chỉnh:

en: Options Options
vi: Tùy chọn Tùy chọn

en: Order
vi: Gọi món

en: Order By
vi: Đặt bởi

en: Order By:
vi: Đặt bởi:

en: Order Number
vi: Số đơn đặt hàng

en: Order Properties By
vi: Sắp xếp các thuộc tính theo

en: Order:
vi: Gọi món:

en: Other Features
vi: Các tính năng khác

en: Overlay
vi: Lớp phủ

en: Overlay Color
vi: Màu lớp phủ

en: Overlay Color Opacity
vi: Độ mờ màu lớp phủ

en: Overlay Image
vi: Hình ảnh lớp phủ

en: Overlay Image
vi: Hình ảnh lớp phủ

en: Overlay Opacity
vi: Độ mờ lớp phủ

en: Owner
vi: Chủ nhân

en: Owner Role
vi: Vai trò chủ sở hữu

en: PAID
vi: ĐÃ THANH TOÁN

en: PREVIOUS PROPERTY
vi: SỞ HỮU TRÍ TUỆ

en: Package
vi: Gói

en: Package Activation
vi: Kích hoạt gói

en: Package Activation:
vi: Kích hoạt gói:

en: Package Currency:
vi: Đơn vị tiền tệ của gói:

en: Package Decimal:
vi: Gói thập phân:

en: Package Details
vi: Chi tiết gói

en: Package Id
vi: Id gói

en: Package Info
vi: Thông tin gói

en: Package Name
vi: Tên gói hàng

en: Package Name:
vi: Tên gói hàng:

en: Package Payment
vi: Gói thanh toán

en: Package Price
vi: Giá trọn gói

en: Package Price:
vi: Giá trọn gói:

en: Package Time:
vi: Thời gian đóng gói:

en: Package stripe id (ex: gold_pack)
vi: Id mảng gói (ví dụ: gold_pack)

en: Package:
vi: Gói:

en: Packages wire transfer and other payments gateways purchase activate
vi: Các gói chuyển tiền và các cổng thanh toán khác được kích hoạt

en: Page
vi: Trang

en: Page 404
vi: Trang 404

en: Page Background
vi: Trang nền

en: Page Breadcrumb
vi: Trang Breadcrumb

en: Page Description
vi: Mô tả trang

en: Page Header Options
vi: Tùy chọn tiêu đề trang

en: Page Layout
vi: Bố trí trang

en: Page Navigation Options
vi: Tùy chọn điều hướng trang

en: Page Sidebar
vi: Thanh bên trang

en: Page Template Options
vi: Tùy chọn mẫu trang

en: Page Title
vi: Tiêu đề trang

en: Page Views
vi: Lượt xem trang

en: Pages:
vi: Trang:

en: Paid
vi: Đã thanh toán

en: Paid Submission
vi: Gửi trả tiền

en: Paid Submission is disabled
vi: Thanh toán đã gửi bị tắt

en: Palestinian Territory
vi: Lãnh thổ của người Palestin

en: Palestinian Territory, Occupied
vi: Lãnh thổ Palestine, chiếm đóng

en: Partner Details
vi: Chi tiết đối tác

en: Partner website address
vi: Địa chỉ trang web đối tác

en: Partners
vi: Đối tác

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Password *
vi: Mật khẩu *

en: Password Updated
vi: Mật khẩu được cập nhật

en: Password has been changed, you can login now.
vi: Mật khẩu đã được thay đổi, bạn có thể đăng nhập ngay bây giờ.

en: Password reset successfully, you can login now.
vi: Đặt lại mật khẩu thành công, bạn có thể đăng nhập ngay bây giờ.

en: Passwords do not match
vi: Mật khẩu không phù hợp

en: Paste your CSS code here.
vi: Dán mã CSS của bạn tại đây.

en: Paste your banner JS or Google Adsense code
vi: Dán biểu ngữ JS hoặc mã Google Adsense của bạn

en: Pay Listing
vi: Danh sách thanh toán

en: Pay Now
vi: Thanh toán ngay

en: Pay with Credit Card
vi: Trả bằng thẻ tín dụng

en: Pay with PayPal
vi: Thanh toán bằng PayPal

en: Pay with Wire Transfer
vi: Thanh toán bằng Chuyển khoản ngân hàng

en: Payment
vi: Thanh toán

en: Payment & Membership
vi: Thanh toán & thành viên

en: Payment Method
vi: Phương thức thanh toán

en: Payment Method:
vi: Phương thức thanh toán:

en: Payment Status
vi: Tình trạng thanh toán

en: Payment Status:
vi: Tình trạng thanh toán:

en: Payment details
vi: Chi tiết thanh toán

en: Paypal - Reccuring Payment ID:
vi: Paypal - Thu hồi ID thanh toán:

en: Paypal API Password
vi: Mật khẩu API Paypal

en: Paypal API Signature
vi: Chữ ký API Paypal

en: Paypal API Username
vi: Tên người dùng Paypal API

en: Paypal Client ID
vi: ID khách hàng Paypal

en: Paypal Client Secret Key
vi: Khóa bí mật của khách hàng Paypal

en: Paypal Receiving Email
vi: Paypal nhận Email

en: Paypal Recuring Profile
vi: Paypal Recuring hồ sơ

en: Paypal Settings
vi: Cài đặt Paypal

en: Paypal, Stripe and 2Checkout Api
vi: Paypal, sọc và 2checkout api

en: Pending
vi: Đang chờ xử lý

en: Per Listing
vi: Mỗi danh sách

en: Per listing wire transfer purchase activate
vi: Mỗi lần bật chuyển khoản ngân hàng danh sách

en: Permission denied
vi: Quyền bị từ chối

en: Pets
vi: Vật nuôi

en: Pharmacies
vi: Hiệu thuốc

en: Phone
vi: Điện thoại

en: Phone Number
vi: Số điện thoại

en: Phone Number :
vi: Số điện thoại :

en: Phone Number:
vi: Số điện thoại:

en: Phone field is empty!
vi: Trường điện thoại trống!

en: Phone:
vi: Điện thoại:

en: Photo
vi: hình chụp

en: Photos
vi: Ảnh

en: Photos Count
vi: Số lượng ảnh

en: Pick a background color for the advanced search (default: #ffffff).
vi: Chọn màu nền cho tìm kiếm nâng cao (mặc định: #ffffff).

en: Pick background color for mobile menu
vi: Chọn màu nền cho menu di động

en: Pick border for header version 3
vi: Chọn đường viền cho tiêu đề phiên bản 3

en: Pick button background color
vi: Màu nền nút chọn

en: Pick button hover background color
vi: Màu nền di chuột của nút chọn

en: Pick color for mobile menu button
vi: Chọn màu cho nút menu trên thiết bị di động

en: Pick color for mobile menu button for splash page
vi: Chọn màu cho nút menu trên thiết bị di động cho trang splash

en: Pick create listing button style
vi: Chọn kiểu nút tạo danh sách

en: Pick footer background color
vi: Chọn màu nền chân trang

en: Pick footer bottom background color
vi: Chọn màu nền cuối chân trang

en: Pick footer color
vi: Chọn màu chân trang

en: Pick footer hover color
vi: Chọn màu di chuột chân trang

en: Pick header top area background color
vi: Chọn màu nền của vùng đầu trang

en: Pick header top area icons color
vi: Chọn màu biểu tượng khu vực trên cùng của tiêu đề

en: Pick header top area text color
vi: Chọn màu văn bản của vùng đầu trang

en: Pick mobile menu dropdown links background color
vi: Chọn màu nền của liên kết thả xuống trong menu di động

en: Pick mobile menu dropdown links color
vi: Chọn màu liên kết thả xuống của menu di động

en: Pick mobile menu links color
vi: Chọn màu liên kết menu di động

en: Pick mobile menu links hover background color
vi: Chọn trình đơn di động liên kết màu nền di chuột

en: Pick mobile menu links hover color
vi: Chọn màu di chuột của liên kết menu di động

en: Pick property details background color.
vi: Chọn màu nền chi tiết thuộc tính.

en: Pick style for header top area
vi: Chọn kiểu cho khu vực trên cùng của tiêu đề

en: Pick text color like "other features" etc
vi: Chọn màu văn bản như "các tính năng khác", v.v.

en: Pick website primary color.
vi: Chọn màu chính của trang web.

en: Pick website primary hover color.
vi: Chọn màu di chuột chính của trang web.

en: Pick website secondary color.
vi: Chọn màu phụ trang web.

en: Pick website secondary hover color.
vi: Chọn màu di chuột phụ trang web.

en: Picture Url
vi: Url ảnh

en: Pin Cluster
vi: Cụm pin

en: Pinterest Profile Link
vi: Liên kết hồ sơ Pinterest

en: Pinterest Url
vi: Url Pinterest

en: Pitcairn Islands
vi: Quần đảo Pitcairn

en: Place the pin the address above
vi: Đặt ghim địa chỉ ở trên

en: Plan Bathrooms
vi: Phòng tắm có kế hoạch

en: Plan Bedrooms
vi: Phòng ngủ

en: Plan Description
vi: Mô tả gói

en: Plan Image
vi: Hình ảnh kế hoạch

en: Plan Postfix
vi: Kế hoạch Postfix

en: Plan Price
vi: Giá gói

en: Plan Size
vi: Kích thước kế hoạch

en: Plan Title
vi: Tên kế hoạch

en: Please contact the administrator of this site for help.
vi: Vui lòng liên hệ với quản trị viên của trang web này để được trợ giúp.

en: Please contact the plugin provider and ask them to package their plugin according to the WordPress guidelines.
vi: Vui lòng liên hệ với nhà cung cấp plugin và yêu cầu họ đóng gói plugin theo hướng dẫn của WordPress.

en: Please create page using compare properties template
vi: Vui lòng tạo trang bằng cách sử dụng mẫu thuộc tính so sánh

en: Please enter only digits
vi: Vui lòng chỉ nhập các chữ số

en: Please enter your username or email address. You will receive a link to create a new password via email.
vi: Vui lòng nhập tên người dùng hoặc địa chỉ email của bạn. Bạn sẽ nhận được một liên kết để tạo mật khẩu mới qua email.

en: Please find full list of available currencies at <a target="_blank" href="https://openexchangerates.org/currencies">https://openexchangerates.org/currencies</a><br/>wp-currencies plugin is required - https://wordpress.org/plugins/wp-currencies/
vi: Vui lòng tìm danh sách đầy đủ các đơn vị tiền tệ có sẵn tại <a target="_blank" href="https://openexchangerates.org/currencies"> https://openexchangerates.org/currencies </a> <br/> plugin wp-currency là bắt buộc - https://wordpress.org/plugins/wp-currencies/

en: Please install and activate Houzez theme functionality plugin
vi: Vui lòng cài đặt và kích hoạt plugin chức năng chủ đề Houzez

en: Please install and activate wp-currencies plugin!
vi: Vui lòng cài đặt và kích hoạt plugin wp-currency!

en: Please keep in mind currency switcher will not work if short price enabled.
vi: Xin lưu ý công cụ chuyển đổi tiền tệ sẽ không hoạt động nếu giá ngắn được bật.

en: Please note that Yelp is not working for all countries. See here <a target="_blank" href="https://www.yelp.com/factsheet">https://www.yelp.com/factsheet</a> the list of countries where Yelp is available.
vi: Xin lưu ý rằng Yelp không hoạt động cho tất cả các quốc gia. Xem tại đây <a target="_blank" href="https://www.yelp.com/factsheet"> https://www.yelp.com/factsheet </a> danh sách các quốc gia có Yelp.

en: Please provide comma separated currencies code in Capital Letters.
vi: Vui lòng cung cấp mã đơn vị tiền tệ được phân tách bằng dấu phẩy trong Chữ cái viết hoa.

en: Please select base currency which will use as base currency for all conversions.
vi: Vui lòng chọn đơn vị tiền tệ cơ sở sẽ sử dụng làm đơn vị tiền tệ cơ sở cho tất cả các chuyển đổi.

en: Please set an icon. The entire list of icons can be found at <a href='http://fortawesome.github.io/Font-Awesome/icons/' target='_blank'>FontAwesome project page</a>. For example, if an icon is named 'fa-angle-right', the value you have to add inside the field is 'angle-right'.
vi: Vui lòng đặt một biểu tượng. Bạn có thể tìm thấy toàn bộ danh sách các biểu tượng tại trang <a href='http://fortawesome.github.io/Font-Awesome/icons/' target='_blank'> dự án FontAwesome </a>. Ví dụ: nếu một biểu tượng có tên 'fa-angle-right', giá trị bạn phải thêm vào bên trong trường là 'angle-right'.

en: Plugin
vi: Cắm vào

en: Plugin activated successfully.
vi: Phần hỗ trợ thêm đã được kích hoạt thành công.

en: Plugin activation failed.
vi: Kích hoạt plugin không thành công.

en: Plugin not activated. A higher version of %s is needed for this theme. Please update the plugin.
vi: Plugin chưa được kích hoạt. Cần có phiên bản% s cao hơn cho chủ đề này. Vui lòng cập nhật plugin.

en: Poland
vi: Ba Lan

en: Poor
vi: Nghèo nàn

en: Popular?
vi: Phổ biến?

en: Portugal
vi: Bồ Đào Nha

en: Portugal, Portuguese Republic
vi: Bồ Đào Nha, Bồ Đào Nha

en: Position
vi: Chức vụ

en: Postal Code / Zip
vi: Mã bưu chính / Zip

en: Pre-Packaged
vi: Đã đóng gói trước

en: Prev
vi: Trước đó

en: Previous post
vi: Bài trước

en: Price
vi: Giá bán

en: Price & Currency
vi: Giá & Tiền tệ

en: Price (High to Low)
vi: Giá từ cao đến thấp)

en: Price (Low to High)
vi: Giá (Thấp đến Cao)

en: Price Per Submission
vi: Giá mỗi lần gửi

en: Price Postfix
vi: Giá Postfix

en: Price Postfix
vi: Giá Postfix

en: Price Prefix (ex: Start From)
vi: Tiền tố giá (ví dụ: Bắt đầu từ)

en: Price Prefix (ex: Start from)
vi: Tiền tố giá (ví dụ: Bắt đầu từ)

en: Price Range Slider
vi: Giá phạm vi trượt

en: Price Range:
vi: Phạm vi giá:

en: Price Table
vi: Bảng giá

en: Price To Make Listing Featured
vi: Giá để làm cho danh sách nổi bật

en: Price:
vi: Giá bán:

en: Primary Color
vi: Màu chính

en: Primary Hover Color
vi: Màu di chuột chính

en: Print
vi: In

en: Print Invoice
vi: In hóa đơn

en: Print Property
vi: In thuộc tính

en: Print Property Logo
vi: In Logo thuộc tính

en: Private Key
vi: Khóa cá nhân

en: Private Note
vi: Ghi chú riêng

en: Processing, Please wait...
vi: Chế biến .. Xin vui lòng chờ đợi...

en: Processing, please wait...
vi: Chế biến .. Xin vui lòng chờ đợi...

en: Professional Services
vi: Những dịch vụ chuyên nghiệp

en: Profile Info
vi: Thông tin hồ sơ

en: Profile updated
vi: Hồ sơ cá nhân đã cập nhật

en: Properties
vi: Tính chất

en: Properties Carousel V1
vi: Thuộc tính Carousel V1

en: Properties Carousel V2
vi: Thuộc tính Carousel V2

en: Properties Count
vi: Số lượng thuộc tính

en: Properties Google Map
vi: Google Map

en: Properties Grids
vi: Thuộc tính lưới

en: Properties IDs:
vi: ID thuộc tính:

en: Properties Layout
vi: Bố cục thuộc tính

en: Properties Map
vi: Bản đồ thuộc tính

en: Properties Slider
vi: Thuộc tính trượt

en: Properties by IDs
vi: Thuộc tính theo ID

en: Properties listed:
vi: Thuộc tính được liệt kê:

en: Property
vi: Bất động sản

en: Property Additional Details
vi: Thuộc tính bổ sung

en: Property Agent
vi: Đại lý bất động sản

en: Property Area filter:
vi: Bộ lọc vùng thuộc tính:

en: Property City
vi: Thành phố bất động sản

en: Property City filter:
vi: Bộ lọc thành phố thuộc tính:

en: Property Content Layout
vi: Bố cục nội dung thuộc tính

en: Property Deleted
vi: Đã xóa thuộc tính

en: Property Description
vi: kê khai tài sản

en: Property Detail Data
vi: Dữ liệu chi tiết thuộc tính

en: Property Detail Nav
vi: Thuộc tính chi tiết

en: Property Detail Page
vi: Trang chi tiết thuộc tính

en: Property Details
vi: Chi tiết tài sản

en: Property Details Background Color
vi: Màu nền của chi tiết thuộc tính

en: Property Documents
vi: Tài liệu bất động sản

en: Property Expirator
vi: Expirator thuộc tính

en: Property Feature
vi: Đặc tính bất động sản

en: Property Features
vi: các tính năng hữu

en: Property Features Icons
vi: Biểu tượng đặc tính

en: Property Full Address
vi: Toàn bộ địa chỉ

en: Property Gallery
vi: Thư viện tài sản

en: Property ID
vi: ID thuộc tính

en: Property ID Prefix
vi: Tiền tố ID thuộc tính

en: Property ID will help to search property directly.
vi: ID thuộc tính sẽ giúp tìm kiếm trực tiếp thuộc tính.

en: Property ID:
vi: ID thuộc tính:

en: Property Label
vi: Nhãn tài sản

en: Property Label filter:
vi: Bộ lọc nhãn thuộc tính:

en: Property Lightbox
vi: Hộp đèn thuộc tính

en: Property Listing Advanced Options
vi: Các tùy chọn nâng cao

en: Property Listings
vi: Danh sách bất động sản

en: Property Location
vi: Vị trí tài sản

en: Property Map?
vi: Bản đồ tài sản?

en: Property Media
vi: Media Property

en: Property Neighbourhood
vi: Vùng lân cận

en: Property Price
vi: Giá bất động sản

en: Property Setting
vi: Cài đặt thuộc tính

en: Property Size
vi: Kích thước tài sản

en: Property Size:
vi: Kích thước tài sản:

en: Property State
vi: Trạng thái tài sản

en: Property State filter:
vi: Bộ lọc trạng thái thuộc tính:

en: Property Status
vi: Tình Trạng Tài Sản

en: Property Status filter:
vi: Bộ lọc trạng thái thuộc tính:

en: Property Status:
vi: Tình Trạng Tài Sản:

en: Property Title
vi: Tiêu đề bất động sản

en: Property Title :
vi: Tên tài sản:

en: Property Title or Content
vi: Tiêu đề hoặc nội dung của sản phẩm

en: Property Top Area Default Active Tab
vi: Tab hoạt động mặc định của khu vực trên cùng

en: Property Top Type
vi: Loại thuộc tính hàng đầu

en: Property Type
vi: Loại bất động sản

en: Property Type filter:
vi: Bộ lọc Loại thuộc tính:

en: Property Type:
vi: Loại bất động sản:

en: Property URL :
vi: URL thuộc tính:

en: Property address, street, zip or property ID
vi: Địa chỉ thuộc tính, đường phố, mã zip hoặc ID thuộc tính

en: Property by ID
vi: Thuộc tính theo ID

en: Property description and price
vi: Mô tả và giá bất động sản

en: Property detail page sticky navigation. only for Default layout
vi: Trang chi tiết thuộc tính điều hướng dính. chỉ dành cho bố cục mặc định

en: Property features
vi: Các tính năng hữu

en: Property images
vi: Hình ảnh bất động sản

en: Property label filter:
vi: Bộ lọc nhãn thuộc tính:

en: Property listings
vi: Danh sách tài sản

en: Property location
vi: Vị trí tài sản

en: Property media
vi: Phương tiện bất động sản

en: Property top area.
vi: Khu vực trên cùng của tài sản.

en: Provide agent email address, Agent related messages from contact form on property details page, will be sent on this email address.
vi: Cung cấp địa chỉ email đại lý, thư liên quan đến đại lý từ biểu mẫu liên hệ trên trang chi tiết thuộc tính, sẽ được gửi trên địa chỉ email này.

en: Provide currency sign. For Example: $.
vi: Cung cấp ký hiệu tiền tệ. Ví dụ: $.

en: Provide the decimal point separator. For Example: .
vi: Cung cấp dấu tách dấu thập phân. Ví dụ: .

en: Provide the thousands separator. For Example: ,
vi: Cung cấp dấu phân tách hàng nghìn. Ví dụ: ,

en: Provide website url.
vi: Cung cấp url trang web.

en: Provided Email address is invalid!
vi: Địa chỉ email được cung cấp không hợp lệ!

en: Public Services & Government
vi: Dịch vụ công cộng & Chính phủ

en: Publishable Key
vi: Khóa có thể xuất bản

en: Published
vi: Được phát hành

en: Purchase Date:
vi: Ngày mua hàng:

en: Radius
vi: Bán kính

en: Radius Unit
vi: Đơn Vị Bán Kính

en: Radius:
vi: Bán kính:

en: Rate This Property
vi: Xếp hạng thuộc tính này

en: Re-List
vi: Danh sách lại

en: Reactivate Listing
vi: Kích hoạt lại danh sách

en: Reactivated
vi: Đã kích hoạt lại

en: Read More
vi: Đọc thêm

en: Read More Link:
vi: Đọc thêm Liên kết:

en: Read more
vi: Đọc thêm

en: Ready to publish your first post? <a href="%1$s">Get started here</a>
vi: Bạn đã sẵn sàng để đăng bài viết đầu tiên của bạn? <a href="%1$s"> Bắt đầu tại đây </a>

en: Real Estate
vi: Địa ốc

en: Recently used
vi: Được sử dụng gần đây

en: Recommend image size 1170 x 738
vi: Kích thước hình ảnh đề xuất 1170 x 738

en: Recommended
vi: Được đề xuất

en: Recommended size 85 x 85
vi: Kích thước đề nghị 85 x 85

en: Recurring
vi: Định kỳ

en: Recurring Payment on %website_url
vi: Thanh toán định kỳ trên% website_url

en: Register
vi: Ghi danh

en: Register here
vi: Đăng ký ở đây

en: Register successful, redirecting...
vi: Đăng ký thành công, chuyển hướng ...

en: Related posts
vi: Bài viết liên quan

en: Religious Organizations
vi: Tổ chức tôn giáo

en: Remember me
vi: Nhớ tôi

en: Remove From Featured
vi: Xóa khỏi Nổi bật

en: Remove Version Parameter From JS & CSS Files
vi: Xóa tham số phiên bản khỏi tệp JS & CSS

en: Remove dark gradient overlay over the featured image
vi: Xóa lớp phủ màu tối trên hình ảnh nổi bật

en: Remove dark gradient overlay over the images
vi: Xóa lớp phủ màu tối trên hình ảnh

en: Removed
vi: Đã xóa

en: Reply <i class="fa fa-angle-right"></i>
vi: Trả lời <i class = "fa fa-angle-right"> </ i>

en: Reply Message
vi: Trả lời tin nhắn

en: Request info
vi: Yêu cầu thông tin

en: Request not valid
vi: Yêu cầu không hợp lệ

en: Required
vi: Cần thiết

en: Required Fields
vi: Phần bắt buộc

en: Required Update not Available
vi: Cập nhật bắt buộc không khả dụng

en: Requires Update
vi: Yêu cầu cập nhật

en: Reset Marker
vi: Đặt lại điểm đánh dấu

en: Reset Password
vi: Đặt lại mật khẩu

en: Reset password Session key expired.
vi: Đặt lại mật khẩu Khoá phiên đã hết hạn.

en: Restaurants
vi: Nhà hàng

en: Restrict user admin panel access
vi: Hạn chế quyền truy cập bảng quản trị người dùng

en: Result Limit
vi: Giới hạn kết quả

en: Retina Logo
vi: Biểu trưng Retina

en: Retina Logo Splash  & Transparent Header
vi: Retina Logo Splash & Tiêu đề trong suốt

en: Return to Required Plugins Installer
vi: Quay lại Trình cài đặt plugin bắt buộc

en: Return to the Dashboard
vi: Quay lại Trang tổng quan

en: Retype Password
vi: Gõ lại mật khẩu

en: Reunion
vi: Sum họp

en: Review
vi: Ôn tập

en: Review & Ratings
vi: Đánh giá & xếp hạng

en: Review & Ratings Approved by Admin
vi: Đánh giá & xếp hạng được chấp thuận bởi quản trị viên

en: Review Title
vi: Đánh giá Tiêu đề

en: Reviews
vi: Nhận xét

en: Reviews & Rating
vi: Đánh giá & xếp hạng

en: Right Align
vi: Căn phải

en: Right Sidebar
vi: quyền bổ sung

en: Roadmap
vi: Lộ trình

en: Roles on regsiter form
vi: Vai trò trên biểu mẫu regsiter

en: Roles on user profile page which will account user to change his role
vi: Vai trò trên trang hồ sơ người dùng sẽ giúp người dùng thay đổi vai trò của mình

en: Romania
vi: Rumani

en: Rooms
vi: Phòng

en: Rooms:
vi: Phòng:

en: Russian Federation
vi: Liên bang Nga

en: SEND ME THE INVOICE
vi: GỬI CHO TÔI THỜI GIAN

en: SEND MESSAGE
vi: GỬI TIN NHẮN

en: Saint Kitts and Nevis
vi: Saint Kitts và Nevis

en: Saint Martin
vi: Saint martin

en: Saint Martin (French part)
vi: Saint Martin (phần tiếng Pháp)

en: Saint Pierre and Miquelon
vi: Saint Pierre và Miquelon

en: Saint Vincent and the Grenadines
vi: Saint Vincent và Grenadines

en: Sale or Rent Price
vi: Giá bán hoặc cho thuê

en: Same as defined in Theme Options
vi: Tương tự như được xác định trong Tùy chọn chủ đề

en: Sandbox = test API. LIVE = real payments API
vi: Sandbox = API thử nghiệm. LIVE = API thanh toán thực

en: Sao Tome and Principe
vi: Sao Tome và Principe

en: Saudi Arabia
vi: Ả Rập Xê Út

en: Save
vi: Tiết kiệm

en: Save as draft
vi: Lưu dưới dạng bản nháp

en: Save search option on search result page
vi: Lưu tùy chọn tìm kiếm trên trang kết quả tìm kiếm

en: Save this Search?
vi: Lưu kết quả tìm kiếm này?

en: Saved Searches
vi: Tìm kiếm đã lưu

en: Schedule Tour
vi: Lịch trình

en: Schedule a Tour
vi: Lên lịch tham quan

en: Schools
vi: Trường học

en: Screen fix
vi: Sửa màn hình

en: Scroll To Top?
vi: Cuộn lên đầu?

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Search Agent
vi: Tìm kiếm

en: Search Button Background Color
vi: Màu nền nút tìm kiếm

en: Search Button Border Color
vi: Màu viền của nút tìm kiếm

en: Search Button Text Color
vi: Màu văn bản nút tìm kiếm

en: Search City, State or Area
vi: Tìm kiếm thành phố, tiểu bang hoặc khu vực

en: Search Fields
vi: Các trường tìm kiếm

en: Search Invoices
vi: Hóa đơn tìm kiếm

en: Search Listing
vi: Tìm kiếm

en: Search Options
vi: Tùy chọn tìm kiếm

en: Search Pages
vi: Trang tìm kiếm

en: Search Parameters:
vi: Tham số tìm kiếm:

en: Search Position
vi: Vị trí tìm kiếm

en: Search Position
vi: Vị trí tìm kiếm

en: Search Reslt Page
vi: Tìm kiếm trang Reslt

en: Search Result Page
vi: Trang kết quả tìm kiếm

en: Search Results for "%s" Query
vi: Kết quả tìm kiếm cho truy vấn "% s"

en: Search Sidebar
vi: Tìm kiếm thanh bên

en: Search State, City or Area
vi: Tìm kiếm Tiểu bang, Thành phố hoặc Khu vực

en: Search Style
vi: Kiểu tìm kiếm

en: Search Width
vi: Chiều rộng tìm kiếm

en: Search criteria for bedrooms and bathrooms
vi: Tiêu chí tìm kiếm cho phòng ngủ và phòng tắm

en: Search is saved. You will receive an email notification when new properties matching your search will be published
vi: Tìm kiếm được lưu. Bạn sẽ nhận được thông báo qua email khi các thuộc tính mới phù hợp với tìm kiếm của bạn sẽ được xuất bản

en: Search listing
vi: Tìm kiếm danh sách

en: Searching...
vi: Đang tìm kiếm...

en: Second Price ( Display optional price for rental or square feet )
vi: Giá thứ hai (Hiển thị giá tùy chọn cho thuê hoặc bộ vuông)

en: Second Price (Optional)
vi: Giá thứ hai (Tùy chọn)

en: Secondary Color
vi: Màu thứ cấp

en: Secondary Hover Color
vi: Màu di chuột phụ

en: Secret Key
vi: Chìa khoá bí mật

en: Section Title
vi: Tiêu đề phần

en: Security check failed!
vi: Kiểm tra bảo mật không thành công!

en: Select Attachment
vi: Chọn tệp đính kèm

en: Select City
vi: Lựa chọn thành phố

en: Select Header Type
vi: Chọn loại tiêu đề

en: Select Images
vi: Chọn hình ảnh

en: Select Listings layout for half map.
vi: Chọn bố cục danh sách cho một nửa bản đồ.

en: Select Listings layout for taxonomy page.
vi: Chọn Sơ đồ bố trí cho trang phân loại.

en: Select Package:
vi: Chọn gói:

en: Select Pages
vi: Chọn trang

en: Select Role
vi: Chọn vai trò

en: Select Sidebar
vi: Chọn thanh bên

en: Select Term
vi: Chọn thuật ngữ

en: Select Type
vi: Lựa chọn đối tượng

en: Select Type *
vi: Lựa chọn đối tượng *

en: Select an Slider
vi: Chọn thanh trượt

en: Select city which has this area.
vi: Chọn thành phố có khu vực này.

en: Select count for similar properties.
vi: Chọn tính cho các thuộc tính tương tự.

en: Select country which has this state.
vi: Chọn quốc gia có trạng thái này.

en: Select default country
vi: Chọn quốc gia mặc định

en: Select default view for listing page( will not work for listing template style 3 )
vi: Chọn chế độ xem mặc định cho trang danh sách (sẽ không hoạt động cho kiểu mẫu danh sách 3)

en: Select expiry time for selected currency.
vi: Chọn thời gian hết hạn cho đơn vị tiền tệ đã chọn.

en: Select graph type
vi: Chọn loại biểu đồ

en: Select header style
vi: Chọn kiểu tiêu đề

en: Select layout for search result page.
vi: Chọn bố cục cho trang kết quả tìm kiếm.

en: Select navigation align
vi: Chọn căn chỉnh điều hướng

en: Select on which pages you want to show search
vi: Chọn những trang bạn muốn hiển thị tìm kiếm

en: Select properties layout for search result page.
vi: Chọn bố cục thuộc tính cho trang kết quả tìm kiếm.

en: Select result page properties default display order.
vi: Chọn thuộc tính trang kết quả theo thứ tự hiển thị mặc định.

en: Select search position
vi: Chọn vị trí tìm kiếm

en: Select search style
vi: Chọn kiểu tìm kiếm

en: Select search width
vi: Chọn chiều rộng tìm kiếm

en: Select state which has this city.
vi: Chọn tiểu bang có thành phố này.

en: Select taxonomies ( type, status, city, state, features, neighbourhood, labels ) pages layout
vi: Chọn bố cục phân loại (loại, trạng thái, thành phố, tiểu bang, tính năng, vùng lân cận, nhãn)

en: Select taxonomy page listings default display order.
vi: Chọn thứ tự trang danh sách thứ tự hiển thị mặc định.

en: Select terms & conditions page
vi: Chọn trang điều khoản & điều kiện

en: Select the Appropriate Rent Status
vi: Chọn trạng thái thuê phù hợp

en: Select the measurement unit for advanced searches
vi: Chọn đơn vị đo lường cho tìm kiếm nâng cao

en: Select the measurement unit you will use on the website
vi: Chọn đơn vị đo lường bạn sẽ sử dụng trên trang web

en: Select tour date
vi: Chọn ngày tham quan

en: Select type for similer properties.
vi: Chọn loại cho thuộc tính mô phỏng.

en: Select view for similar properties.
vi: Chọn chế độ xem cho các thuộc tính tương tự.

en: Select yelp terms.
vi: Chọn thuật ngữ yelp.

en: Select your custom font options for headings ( h1, h2, h3, h3 etc ).
vi: Chọn tùy chọn phông chữ tùy chỉnh của bạn cho tiêu đề (h1, h2, h3, h3, v.v.).

en: Select your custom font options for your headers.
vi: Chọn tùy chọn phông chữ tùy chỉnh cho tiêu đề của bạn.

en: Select your custom font options for your main body font.
vi: Chọn tùy chọn phông chữ tùy chỉnh cho phông chữ chính của bạn.

en: Select your custom font options for your mobile menu.
vi: Chọn tùy chọn phông chữ tùy chỉnh cho menu di động của bạn.

en: Selected area will be used as base area for all conversions.
vi: Khu vực được chọn sẽ được sử dụng làm khu vực cơ sở cho tất cả các chuyển đổi.

en: Seller
vi: Người bán

en: Seller ID / Account Number
vi: ID người bán / Số tài khoản

en: Seller Role
vi: Vai trò người bán

en: Send
vi: Gửi

en: Send Direct Message
vi: Gửi tin nhắn trực tiếp

en: Send Emails
vi: Gửi email

en: Send Message
vi: Gửi tin nhắn

en: Send the new user an email about their account.
vi: Gửi cho người dùng mới một email về tài khoản của họ.

en: Sending info
vi: Gửi thông tin

en: Sending user info, please wait...
vi: Đang gửi thông tin người dùng, vui lòng chờ ...

en: Sent for Approval
vi: Đã gửi để phê duyệt

en: Sent for approval
vi: Đã gửi để phê duyệt

en: Server Error: Make sure Email function working on your server!
vi: Lỗi máy chủ: Đảm bảo chức năng Email hoạt động trên máy chủ của bạn!

en: Session key expired.
vi: Khóa phiên đã hết hạn.

en: Set as Featured
vi: Đặt làm nổi bật

en: Set as recurring payment
vi: Đặt làm thanh toán định kỳ

en: Set height of the space. You can add white space between elements to separate them beautifully.
vi: Đặt chiều cao của không gian. Bạn có thể thêm khoảng trắng giữa các phần tử để tách chúng một cách đẹp mắt.

en: Set property content area type.
vi: Đặt loại vùng nội dung thuộc tính.

en: Set property top area type.
vi: Đặt loại vùng trên cùng của thuộc tính.

en: Share Property
vi: Chia sẻ tài sản

en: Shopping
vi: Mua sắm

en: Short Description
vi: Mô tả ngắn

en: Short Price
vi: Giá ngắn

en: Show
vi: Chỉ

en: Show
vi: Chỉ

en: Show Advanced Search ?.
vi: Hiển thị tìm kiếm nâng cao?

en: Show Agent Contact Form ?
vi: Hiển thị biểu mẫu liên hệ đại lý?

en: Show Calender for Year Built Field ?
vi: Hiển thị lịch cho năm xây dựng trường?

en: Show Child
vi: Hiển thị trẻ em

en: Show Child:
vi: Hiển thị trẻ em:

en: Show Count
vi: Hiển thị số lượng

en: Show Details
vi: Hiển thị chi tiết

en: Show Friend's faces
vi: Hiển thị khuôn mặt của Bạn bè

en: Show Graph
vi: Hiển thị biểu đồ

en: Show Page Posts
vi: Hiển thị bài đăng trên trang

en: Show Search
vi: Hiển thị Tìm kiếm

en: Show Slider for Price?
vi: Hiển thị thanh trượt cho giá?

en: Show Specific Sidebar?
vi: Hiển thị thanh bên cụ thể?

en: Show dropdowns for Property Location ( City, Neighborhood, County/state, country ) ?
vi: Hiển thị danh sách thả xuống cho Vị trí bất động sản (Thành phố, Vùng lân cận, Quận / tiểu bang, quốc gia)?

en: Show dropdowns for Property Location ?
vi: Hiển thị danh sách thả xuống cho Vị trí thuộc tính?

en: Show featured properties
vi: Hiển thị các thuộc tính nổi bật

en: Show for This Page
vi: Hiển thị cho Trang này

en: Show latest posts by category
vi: Hiển thị các bài viết mới nhất theo thể loại

en: Show photos from Flickr.
vi: Hiển thị ảnh từ Flickr.

en: Show properties
vi: Hiển thị thuộc tính

en: Show properties Recently viewed properties
vi: Hiển thị các thuộc tính

en: Show properties by IDs
vi: Hiển thị thuộc tính theo ID

en: Show property type, status, features, cities, states
vi: Hiển thị loại thuộc tính, trạng thái, tính năng, thành phố, tiểu bang

en: Show single property by id
vi: Hiển thị thuộc tính duy nhất theo id

en: Show/Hide Data
vi: Hiển thị / Ẩn dữ liệu

en: Show/Hide Fields
vi: Hiển thị / Ẩn các trường

en: Show/Hide Half map advanced search fields
vi: Hiển thị / Ẩn nửa trường tìm kiếm nâng cao bản đồ

en: Show/Hide advanced search fields
vi: Hiển thị / Ẩn các trường tìm kiếm nâng cao

en: Sign In / Register
vi: Đăng nhập / Đăng ký

en: Similar Properties
vi: Thuộc tính tương tự

en: Similar Type
vi: Loại tương tự

en: Similar View
vi: Chế độ xem tương tự

en: Single Property
vi: Độc quyền

en: Sint Maarten (Dutch part)
vi: Sint Maarten (phần tiếng Hà Lan)

en: Site Key
vi: Chìa khoá website

en: Size
vi: Kích thước

en: Size Postfix
vi: Kích thước Postfix

en: Size Prefix
vi: Tiền tố kích thước

en: Size:
vi: Kích thước:

en: Slider
vi: Thanh trượt

en: Slider - Overlay Text
vi: Thanh trượt - Văn bản lớp phủ

en: Slider Image
vi: Hình ảnh trượt

en: Slides To Scroll:
vi: Trang trình bày để cuộn:

en: Slides To Show:
vi: Trang trình bày để hiển thị:

en: Slogan
vi: phương châm

en: Slovakia (Slovak Republic)
vi: Slovakia (Cộng hòa Slovak)

en: Social
vi: Xã hội

en: Social Icon
vi: Biểu tượng xã hội

en: Social Icons
vi: Biểu tượng xã hội

en: Social Info
vi: Thông tin xã hội

en: Social Media
vi: Truyền thông xã hội

en: Solomon Islands
vi: Quần đảo Solomon

en: Somalia, Somali Republic
vi: Somalia, Cộng hòa Somali

en: Some errors occurred! Please try again.
vi: Đã xảy ra một số lỗi! Vui lòng thử lại.

en: Somebody ordered a new Wire Transfer
vi: Ai đó đã ra lệnh chuyển khoản ngân hàng mới

en: Something went wrong with the plugin API.
vi: Có gì đó không đúng với API mở rộng.

en: Sorry No Result Found
vi: Xin lỗi Không tìm thấy kết quả

en: Sorry No Results Found
vi: Xin lỗi Không tìm thấy kết quả

en: Sorry, but nothing matched your search terms. Please try again with some different keywords.
vi: Rất tiếc, nhưng không có gì phù hợp với cụm từ tìm kiếm của bạn. Vui lòng thử lại với một số từ khóa khác nhau.

en: Sort by:
vi: Sắp xếp theo:

en: Source
vi: Nguồn

en: South Africa
vi: Nam Phi

en: South Georgia and the South Sandwich Islands
vi: Nam Georgia và Quần đảo Nam Sandwich

en: Spain
vi: Tây Ban Nha

en: Specific Pages
vi: Trang cụ thể

en: Splash Page
vi: Trang Splash

en: Splash Page Layout
vi: Bố cục trang Splash

en: Splash Page Logo Link
vi: Liên kết biểu trưng trang Splash

en: Splash Page Subtitle
vi: Phụ đề trang Splash

en: Splash Page Title
vi: Tiêu đề trang Splash

en: Splash/Banner Search dropdown
vi: Trình đơn thả xuống Tìm kiếm trên Banner / Banner

en: Square Feet Text
vi: Văn bản Feet vuông

en: Square Meters
vi: Mét vuông

en: Square Meters Text
vi: Văn bản Mét vuông

en: Square feet
vi: Thước vuông

en: Standard Logo Height
vi: Chiều cao biểu trưng chuẩn

en: Standard Logo Width
vi: Chiều rộng biểu trưng chuẩn

en: Start date
vi: Ngày bắt đầu

en: State
vi: Tiểu bang

en: State required
vi: Yêu cầu tiểu bang

en: State/County
vi: Tiểu bang / Hạt

en: State/county:
vi: Tiểu bang / quận:

en: States
vi: Hoa Kỳ

en: Stats
vi: Thống kê

en: Stats Graph
vi: Biểu đồ thống kê

en: Status
vi: Trạng thái

en: Status:
vi: Trạng thái:

en: Step
vi: Bậc thang

en: Sticky Advanced Search
vi: Tìm kiếm nâng cao

en: Sticky Menu
vi: Menu dính

en: Sticky Sidebar
vi: Chú ý thanh bên

en: Street View
vi: Quang cảnh đường phố

en: Street address (64 characters max)
vi: Địa chỉ đường phố (tối đa 64 ký tự)

en: Street address required
vi: Yêu cầu địa chỉ đường phố

en: Stripe
vi: Vạch sọc

en: Stripe Consumer Profile
vi: Hồ sơ người tiêu dùng sọc

en: Stripe Publishable Key
vi: Khóa có thể xuất bản sọc

en: Stripe Secret Key
vi: Khóa bí mật sọc

en: Stripe Settings
vi: Cài đặt sọc

en: Style
vi: Phong cách

en: Style Two
vi: Phong cách hai

en: Style for Google Map
vi: Kiểu cho Google Map

en: Styling
vi: Tạo kiểu

en: Sub Listings
vi: Danh sách phụ

en: Sub Menu Background
vi: Nền menu phụ

en: Sub Menu Dropdown
vi: Menu thả xuống phụ

en: Sub Title:
vi: Tiêu đề phụ:

en: Sub listings
vi: Danh sách phụ

en: Subject for Admin - Expired Listing
vi: Subject for Admin - Danh sách hết hạn

en: Subject for Admin - Featured Submission
vi: Chủ đề dành cho quản trị viên - Nội dung gửi nổi bật

en: Subject for Admin - New wire Transfer
vi: Chủ đề dành cho quản trị viên - Chuyển khoản ngân hàng mới

en: Subject for Admin - Paid Submission
vi: Subject for Admin - Gửi trả tiền

en: Subject for Admin - Submission
vi: Chủ đề dành cho quản trị viên - Gửi

en: Subject for Approved Listing
vi: Chủ đề cho Danh sách được phê duyệt

en: Subject for Expired Listing
vi: Chủ đề cho danh sách hết hạn

en: Subject for Featured Submission
vi: Subject for Submission

en: Subject for Free Listing Expired
vi: Chủ đề cho danh sách miễn phí đã hết hạn

en: Subject for Matching Submissions
vi: Subject for Submissions

en: Subject for Membership Cancelled
vi: Đã hủy tư cách thành viên

en: Subject for New User Admin Notification
vi: Chủ đề cho Thông báo quản trị viên người dùng mới

en: Subject for New User Notification
vi: Chủ đề cho thông báo người dùng mới

en: Subject for New wire Transfer
vi: Chủ đề cho chuyển khoản ngân hàng mới

en: Subject for Paid Submission
vi: Chủ đề để gửi trả tiền

en: Subject for Purchase Activated
vi: Chủ đề mua hàng được kích hoạt

en: Subject for Recurring Payment
vi: Chủ đề thanh toán định kỳ

en: Subject for Submission
vi: Chủ đề để gửi

en: Submission & Featured Payment
vi: Gửi & Thanh toán nổi bật

en: Submission Fee:
vi: Lệ phí nộp:

en: Submission Payment
vi: Thanh toán thông tin

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Submit Form Fields
vi: Gửi các trường biểu mẫu

en: Submit Property
vi: Gửi thuộc tính

en: Submit Review
vi: Gửi đánh giá

en: Submited Listings Should be Approved by Admin?
vi: Danh sách được gửi nên được Quản trị viên phê duyệt?

en: Submitting, Please wait...
vi: Đang gửi, vui lòng chờ ...

en: Subtitle
vi: Phụ đề

en: Successfull
vi: Thành công

en: Suggested size 2000px x 700px
vi: Kích thước được đề xuất 2000px x 700px

en: Supermarket
vi: Siêu thị

en: Support
vi: Ủng hộ

en: Svalbard & Jan Mayen Islands
vi: Quần đảo Svalbard & Jan Mayen

en: Svalbard and Jan Mayen
vi: Svalbard và Jan Mayen

en: Sweden
vi: Thụy Điển

en: Switzerland
vi: Thụy sĩ

en: Switzerland, Swiss Confederation
vi: Thụy Sĩ, Liên bang Thụy Sĩ

en: Syrian Arab Republic
vi: Cộng Hòa Arab Syrian

en: TGMPA v%s
vi: TGMPA v% s

en: Tablet & Mobile logo (Width/Height) Option
vi: Biểu trưng của máy tính bảng & di động (Chiều rộng / Chiều cao)

en: Tabs
vi: Tab

en: Tabs One
vi: Tab một

en: Tabs Two
vi: Tab hai

en: Tabs Vertical
vi: Tab dọc

en: Tags:
vi: Thẻ:

en: Taiwan
vi: Đài Loan

en: Taiwan, Province of China
vi: Đài Loan, tỉnh của Trung Quốc

en: Tanzania, United Republic of
vi: Cộng hòa thống nhất Tanzania

en: Tax
vi: Thuế

en: Tax Number
vi: Số thuế

en: Tax Number:
vi: Số thuế:

en: Taxes
vi: Thuế

en: Taxonomies Layout
vi: Bố cục phân loại

en: Taxonomy
vi: Phân loại

en: Taxonomy:
vi: Phân loại:

en: Team
vi: Đội

en: Terms & Conditions
vi: Điều khoản và điều kiện

en: Terrain
vi: Địa hình

en: Terrible
vi: Khủng khiếp

en: Testimonial Details
vi: Chi tiết lời chứng thực

en: Testimonial Text
vi: Văn bản lời chứng thực

en: Testimonials
vi: Lời chứng thực

en: Testimonials Type:
vi: Loại lời chứng thực:

en: Text
vi: Bản văn

en: Text Color
vi: Văn bản màu

en: Text color
vi: Văn bản màu

en: Text:
vi: Bản văn:

en: Thailand
vi: nước Thái Lan

en: Thank You Page
vi: Trang cảm ơn

en: Thank You text
vi: Văn bản cảm ơn

en: Thank you. Please check your email for payment instructions.
vi: Cảm ơn bạn. Vui lòng kiểm tra email của bạn để xem hướng dẫn thanh toán.

en: The Email you entered is not valid. Please try again.
vi: Email bạn đã nhập không hợp lệ. Vui lòng thử lại.

en: The email field is empty.
vi: Trường email trống.

en: The following plugin needs to be updated to its latest version to ensure maximum compatibility with this theme: %1$s.
vi: Plugin sau cần được cập nhật lên phiên bản mới nhất để đảm bảo khả năng tương thích tối đa với chủ đề này:% 1 $ s.

en: The following plugin was activated successfully:
vi: Plugin sau đã được kích hoạt thành công:

en: The following recommended plugin is currently inactive: %1$s.
vi: Plugin được đề xuất sau đây hiện không hoạt động:% 1 $ s.

en: The following required plugin is currently inactive: %1$s.
vi: Plugin yêu cầu sau hiện không hoạt động:% 1 $ s.

en: The installation and activation process is starting. This process may take a while on some hosts, so please be patient.
vi: Quá trình cài đặt và kích hoạt đang bắt đầu. Quá trình này có thể mất một lúc trên một số máy chủ, vì vậy hãy kiên nhẫn.

en: The installation of %1$s failed.
vi: Việc cài đặt% 1 $ s không thành công.

en: The installation process is starting. This process may take a while on some hosts, so please be patient.
vi: Quá trình cài đặt bắt đầu. Quá trình này có thể mất một lúc trên một số máy chủ, vì vậy hãy kiên nhẫn.

en: The message has been sent.
vi: Thông điệp đã được gửi đi.

en: The recommended image size in 2000 x 1000.
vi: Kích thước hình ảnh được đề xuất trong 2000 x 1000.

en: The remote plugin package consists of more than one file, but the files are not packaged in a folder.
vi: Gói plugin từ xa bao gồm nhiều tệp nhưng các tệp không được đóng gói trong một thư mục.

en: The remote plugin package does not contain a folder with the desired slug and renaming did not work.
vi: Gói plugin từ xa không chứa một thư mục có slug và đổi tên mong muốn không hoạt động.

en: The rent prices will be displayed based on selected status.
vi: Giá thuê sẽ được hiển thị dựa trên trạng thái đã chọn.

en: The request is invalid or malformed.
vi: Yêu cầu không hợp lệ hoặc không đúng định dạng.

en: The response parameter is invalid or malformed.
vi: Thông số phản hồi không hợp lệ hoặc không đúng định dạng.

en: The response parameter is missing.
vi: Thông số phản hồi bị thiếu.

en: The secret parameter is invalid or malformed.
vi: Thông số bí mật không hợp lệ hoặc không đúng định dạng.

en: The secret parameter is missing.
vi: Thông số bí mật bị thiếu.

en: Theme Options
vi: Tùy chọn chủ đề

en: There are one or more required or recommended plugins to install, update or activate.
vi: Có một hoặc nhiều plugin được yêu cầu hoặc được đề xuất để cài đặt, cập nhật hoặc kích hoạt.

en: There is an update available for: %1$s.
vi: Có bản cập nhật cho:% 1 $ s.

en: This Email is already used by another user. Please try a different one.
vi: Email này đã được một người dùng khác sử dụng. Hãy thử một cái khác.

en: This applies for the calendar field type available for properties.
vi: Điều này áp dụng cho loại trường lịch có sẵn cho thuộc tính.

en: This email address is already registered
vi: Email này đã được đăng kí trước đây

en: This email address is already registered.
vi: Email này đã được đăng kí trước đây.

en: This email address will receive a copy of message sent to agent from property detail page.
vi: Địa chỉ email này sẽ nhận được một bản sao tin nhắn được gửi đến đại lý từ trang chi tiết thuộc tính.

en: This is not a valid request
vi: Đây không phải là yêu cầu hợp lệ

en: This must be a URL.
vi: Đây phải là một URL.

en: This plugin needs to be updated to be compatible with your theme.
vi: Plugin này cần được cập nhật để tương thích với chủ đề của bạn.

en: This theme recommends the following plugin: %1$s.
vi: Chủ đề này đề xuất plugin sau:% 1 $ s.

en: This theme requires the following plugin: %1$s.
vi: Chủ đề này yêu cầu plugin sau:% 1 $ s.

en: This username is already registered.
vi: Tên người dùng này đã được đăng ký.

en: Thousands Separator
vi: Hàng nghìn dấu tách

en: Thread success fully created!
vi: Thành công của chủ đề đã được tạo hoàn toàn!

en: Three
vi: Số ba

en: Thumbnail
vi: Hình nhỏ

en: Thumbnail height
vi: Chiều cao hình thu nhỏ

en: Thumbnail width
vi: Chiều rộng hình thu nhỏ

en: Thumbnails
vi: Hình thu nhỏ

en: Time
vi: Thời gian

en: Time :
vi: Thời gian :

en: Time Period
vi: Khoảng thời gian

en: Time field is empty!
vi: Trường thời gian trống!

en: Timor-Leste
vi: Đông Timor

en: Title
vi: Chức vụ

en: Title / Position
vi: Vị trí tiêu đề

en: Title Color Scheme
vi: Lược đồ màu tiêu đề

en: Title/Position
vi: Vị trí tiêu đề

en: Title:
vi: Chức vụ:

en: To Activate <span class="count">(%s)</span>
vi: Để kích hoạt <span class = "count"> (% s) </ span>

en: To Install <span class="count">(%s)</span>
vi: Để cài đặt <span class = "count"> (% s) </ span>

en: To be paid
vi: Được trả tiền

en: To:
vi: Đến:

en: Togo
vi: Đi

en: Top Bar Left Area
vi: Khu vực còn lại trên thanh hàng đầu

en: Top Bar Right Area
vi: Khu vực Bar trên cùng bên phải

en: Top Menu
vi: Menu trên cùng

en: Total
vi: Toàn bộ

en: Total Amount
vi: Tổng cộng

en: Total Fee:
vi: Tổng phí:

en: Total Invoices:
vi: Tổng hóa đơn:

en: Total Price:
vi: Tổng giá:

en: Transparent Header
vi: Tiêu đề trong suốt

en: Transparent Links Hover color
vi: Liên kết trong suốt Màu di chuột

en: Transparent Links color
vi: Màu liên kết trong suốt

en: Transportation
vi: Vận chuyển

en: Trinidad and Tobago
vi: Trinidad và Tobago

en: Turkey
vi: gà tây

en: Turks and Caicos Islands
vi: Quần đảo Turks và Caicos

en: Twitter Profile Link
vi: Liên kết hồ sơ Twitter

en: Twitter URL
vi: URL Twitter

en: Two
vi: Hai

en: Type
vi: Kiểu

en: Type your message here...
vi: Gõ tin nhắn của bạn ở đây...

en: Types
vi: Các loại

en: Under Approved
vi: Được chấp thuận

en: Under Banners ( Sliders, Map, Video etc )
vi: Trong Biểu ngữ (Thanh trượt, Bản đồ, Video, v.v.)

en: Under Navigation
vi: Trong Điều hướng

en: Under banner ( Slider, Map etc )
vi: Dưới biểu ngữ (Thanh trượt, Bản đồ, v.v.)

en: United Arab Emirates
vi: các Tiểu Vương Quốc Ả Rập Thống Nhất

en: United Kingdom
vi: Vương quốc Anh

en: United States
vi: Hoa Kỳ

en: United States Minor Outlying Islands
vi: Quần đảo nhỏ xa xôi hẻo lánh của Hoa Kỳ

en: United States Virgin Islands
vi: Quần đảo Virgin thuộc Hoa Kỳ

en: Unlimited
vi: Vô hạn

en: Unlimited Images
vi: Hình ảnh không giới hạn

en: Unlimited Listings
vi: Danh sách không giới hạn

en: Unlimited listings
vi: Danh sách không giới hạn

en: Unlimited listings ?
vi: Danh sách không giới hạn?

en: Unverified Nonce!
vi: Unceified Nonce!

en: Update
vi: Cập nhật

en: Update %2$s
vi: Cập nhật% 2 $ s

en: Update Agent
vi: Cập nhật tác nhân

en: Update Available <span class="count">(%s)</span>
vi: Cập nhật có sẵn <span class = "count"> (% s) </ span>

en: Update Password
vi: Cập nhật mật khẩu

en: Update PayPal, Stripe and 2Checkout settings according to API type selection
vi: Cập nhật cài đặt PayPal, Stripe và 2checkout theo tùy chọn loại API

en: Update Profile
vi: Cập nhật hồ sơ

en: Update Profile Picture
vi: Cập nhật ảnh hồ sơ

en: Update Property
vi: Cập nhật thuộc tính

en: Update Required
vi: Cần cập nhật

en: Update Review
vi: Cập nhật đánh giá

en: Update recommended
vi: Cập nhật khuyến cáo

en: Updated Date
vi: ngày cập nhật

en: Updated on
vi: Đã cập nhật vào

en: Updating Currency, Please wait...
vi: Đang cập nhật đơn vị tiền tệ, vui lòng chờ ...

en: Updating Plugin %1$s (%2$d/%3$d)
vi: Đang cập nhật Plugin% 1 $ s (% 2 $ d /% 3 $ d)

en: Updating Plugin: %s
vi: Đang cập nhật plugin:% s

en: Updating, Please wait...
vi: Đang cập nhật, Vui lòng chờ ...

en: Upgrade Package
vi: Gói nâng cấp

en: Upgrade message from the plugin author:
vi: Nâng cấp tin nhắn từ tác giả plugin:

en: Upgrade to Featured
vi: Nâng cấp lên Nổi bật

en: Upgrade to Featured Listing
vi: Nâng cấp lên danh sách nổi bật

en: Upgrade to featured listing on
vi: Nâng cấp lên danh sách nổi bật trên

en: Upload
vi: Tải lên

en: Upload Gallery Images:
vi: Tải lên hình ảnh thư viện:

en: Upload an image below if you selected yes.
vi: Tải lên hình ảnh bên dưới nếu bạn đã chọn có.

en: Upload an image that will be used as cover for the video. Image size have to be at least 810px x 430px.
vi: Tải lên hình ảnh sẽ được sử dụng làm bìa cho video. Kích thước hình ảnh phải ít nhất là 810px x 430px.

en: Upload company logo for invoices.
vi: Tải lên biểu tượng công ty cho hóa đơn.

en: Upload icon for Rooms.
vi: Biểu tượng tải lên cho Phòng.

en: Upload icon for bathrooms.
vi: Biểu tượng tải lên cho phòng tắm.

en: Upload icon for bedrooms.
vi: Biểu tượng tải lên cho phòng ngủ.

en: Upload icon for garage size.
vi: Biểu tượng tải lên cho kích thước nhà để xe.

en: Upload icon for garage.
vi: Biểu tượng tải lên cho nhà để xe.

en: Upload icon for property ID.
vi: Biểu tượng tải lên cho ID thuộc tính.

en: Upload icon for property land size.
vi: Biểu tượng tải lên cho kích thước đất thuộc tính.

en: Upload icon for property size.
vi: Biểu tượng tải lên cho kích thước thuộc tính.

en: Upload icon for year built.
vi: Biểu tượng tải lên cho năm được tạo.

en: Upload image
vi: Tải lên hình ảnh

en: Upload logo for lightbox.
vi: Tải lên biểu tượng cho hộp đèn.

en: Upload map cluster icon.
vi: Tải lên biểu tượng cụm bản đồ.

en: Upload video image
vi: Tải lên hình ảnh video

en: Upload your custom iPad icon (72px by 72px).
vi: Tải lên biểu tượng iPad tùy chỉnh của bạn (72px x 72px).

en: Upload your custom iPad retina icon (144px by 144px).
vi: Tải lên biểu tượng võng mạc iPad tùy chỉnh của bạn (144px x 144px).

en: Upload your custom iPhone icon (57px by 57px).
vi: Tải lên biểu tượng iPhone tùy chỉnh của bạn (57px x 57px).

en: Upload your custom iPhone retina icon (114px by 114px).
vi: Tải lên biểu tượng võng mạc iPhone tùy chỉnh của bạn (114px x 114px).

en: Upload your custom logo for email header.
vi: Tải lên biểu tượng tùy chỉnh của bạn cho tiêu đề email.

en: Upload your custom logo for mobile splash page.
vi: Tải lên biểu tượng tùy chỉnh của bạn cho trang splash trên thiết bị di động.

en: Upload your custom logo for splash page and transparent header.
vi: Tải lên biểu tượng tùy chỉnh của bạn cho trang splash và tiêu đề trong suốt.

en: Upload your custom site favicon.
vi: Tải lên favicon trang web tùy chỉnh của bạn.

en: Upload your custom site logo for mobiles.
vi: Tải lên biểu tượng trang web tùy chỉnh của bạn cho điện thoại di động.

en: Upload your custom site logo for print property.
vi: Tải lên biểu tượng trang web tùy chỉnh của bạn cho thuộc tính in.

en: Upload your custom site logo.
vi: Tải lên biểu tượng trang web tùy chỉnh của bạn.

en: Upload your retina logo (optional).
vi: Tải lên logo võng mạc của bạn (tùy chọn).

en: Upload your retina logo for mobile splash page(optional).
vi: Tải lên biểu tượng võng mạc của bạn cho trang splash trên thiết bị di động (tùy chọn).

en: Upload your retina logo for mobiles (optional).
vi: Tải logo võng mạc của bạn lên cho điện thoại di động (tùy chọn).

en: Upload your retina logo for splash page and transparent header (optional).
vi: Tải logo võng mạc của bạn lên trang splash và tiêu đề trong suốt (tùy chọn).

en: Uruguay, Eastern Republic of
vi: Uruguay, Cộng hòa Đông

en: Use %matching_submissions as matching submissions list
vi: Sử dụng% matching_submissions làm danh sách gửi phù hợp

en: Use Save Search Feature.
vi: Sử dụng tính năng Save Search.

en: Use Small Header
vi: Sử dụng tiêu đề nhỏ

en: Use google maps with ssl
vi: Sử dụng bản đồ google với ssl

en: Use https://snazzymaps.com/ to create styles
vi: Sử dụng https://snazzymaps.com/ để tạo kiểu

en: Use minify version of js files
vi: Sử dụng minify phiên bản của tệp js

en: Use pin cluster on google map
vi: Sử dụng cụm pin trên bản đồ google

en: User Account Menu
vi: Menu tài khoản người dùng

en: User Agent ID
vi: ID tác nhân người dùng

en: User ID ( Buyer ):
vi: ID người dùng (Người mua):

en: User Role:
vi: Vai trò người dùng:

en: User Roles
vi: Vai trò người dùng

en: User dropdown menu after logged In
vi: Menu thả xuống người dùng sau khi đăng nhập

en: User dropdown sub menu after logged In
vi: Menu phụ thả xuống người dùng sau khi đăng nhập

en: User registration is disabled in this demo.
vi: Đăng ký người dùng bị tắt trong bản trình diễn này.

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Username ( Buyer Name ):
vi: Tên người dùng (Tên người mua):

en: Username *
vi: Tên người dùng *

en: Username or Email
vi: Tên người dùng hoặc email

en: Username:
vi: Tên người dùng:

en: Users can type the password on registration form
vi: Người dùng có thể nhập mật khẩu vào mẫu đăng ký

en: Valid email address required
vi: Yêu cầu địa chỉ email hợp lệ

en: Valid file formats
vi: Định dạng tệp hợp lệ

en: Value
vi: Giá trị

en: Venezuela, Bolivarian Republic of
vi: Venezuela, Cộng hòa Bolivarian

en: Version
vi: Phiên bản

en: Version 1
vi: Phiên bản 1

en: Version 2
vi: Phiên bản 2

en: Version 3
vi: Phiên bản 3

en: Version 4
vi: Phiên bản 4

en: Very Good
vi: Rất tốt

en: Video Audio
vi: Âm thanh video

en: Video Format
vi: Định dạng video

en: Video Image
vi: Hình ảnh video

en: Video Loop
vi: Vòng lặp video

en: Video Overlay
vi: Lớp phủ video

en: Video URL
vi: URL video

en: Video Url
vi: Url video

en: Viet Nam
vi: Việt Nam

en: Vietnam
vi: Việt Nam

en: View
vi: Lượt xem

en: View All Results
vi: Xem tất cả kết quả

en: View Details
vi: Xem chi tiết

en: View Listing
vi: Xem danh sách

en: View My Properties
vi: Xem thuộc tính của tôi

en: View Photos
vi: Xem ảnh

en: View Profile
vi: Xem hồ sơ

en: View Public Profile
vi: Xem hồ sơ công khai

en: View listings
vi: Xem danh sách

en: View my listing
vi: Xem danh sách của tôi

en: View my listings
vi: Xem danh sách của tôi

en: Views
vi: Lượt xem

en: Vimeo Url
vi: Url Vimeo

en: Virgin Islands, British
vi: Quần đảo Virgin, Anh

en: Virgin Islands, U.S.
vi: Quần đảo Virgin, Hoa Kỳ

en: Virtual Tour
vi: Tham quan ảo

en: Visitors expect smaller values for rent prices, So please provide the list of minimum and maximum rent prices below
vi: Khách truy cập mong đợi giá trị giá cho thuê nhỏ hơn, Vì vậy, vui lòng cung cấp danh sách giá thuê tối thiểu và tối đa bên dưới

en: WEBM File
vi: Tệp WEBM

en: Waiting for approval.
vi: Chờ phê duyệt.

en: Walk Score
vi: Điểm đi bộ

en: Walkscore
vi: Đường đi bộ

en: Walkscore APi Key
vi: Phím API Walkscore

en: Walkscore info doesn't show if you don't add the API.
vi: Thông tin Walkscore không hiển thị nếu bạn không thêm API.

en: Wallis and Futuna
vi: Wallis và Futuna

en: Want to set single listing expire days?
vi: Bạn muốn đặt một danh sách đơn hết hạn vào ngày?

en: We didn't find any results
vi: Chúng tôi không tìm thấy bất kỳ kết quả nào

en: We didn’t find any results
vi: Chúng tôi không tìm thấy bất kỳ kết quả nào

en: We received your Wire Transfer payment request on  %website_url !
    Please follow the instructions below in order to start submitting properties as soon as possible.
    The invoice number is: %invoice_no, Amount: %total_price.
    Instructions:  %payment_details.
vi: Chúng tôi đã nhận được yêu cầu thanh toán Chuyển khoản ngân hàng của bạn trên% website_url!
    Vui lòng làm theo hướng dẫn bên dưới để bắt đầu gửi thuộc tính càng sớm càng tốt.
    Số hóa đơn là:% invoice_no, Số tiền:% total_price.
    Hướng dẫn:% payment_details.

en: We strongly encourage you to get an APIs Console key and post the code in Theme Options. You can get it from <a target="_blank" href="https://developers.google.com/maps/documentation/javascript/tutorial#api_key">here</a>.
vi: Chúng tôi thực sự khuyên bạn nên nhận khóa API Console và đăng mã trong Tùy chọn chủ đề. Bạn có thể tải xuống từ <a target="_blank" href="https://developers.google.com/maps/documentation/javascript/tutorial#api_key"> tại đây </a>.

en: Website
vi: Trang mạng

en: Website URL
vi: URL trang web

en: Website Url
vi: Url trang web

en: Website:
vi: Trang mạng:

en: Week
vi: Tuần

en: Weekly
vi: Hàng tuần

en: Weekly Payment
vi: Thanh toán hàng tuần

en: Welcome Title
vi: Tiêu đề chào mừng

en: Western Sahara
vi: Phía tây Sahara

en: What information do you want to display in agent data container?
vi: Bạn muốn hiển thị thông tin nào trong vùng chứa dữ liệu đại lý?

en: What keyword field should search from ?
vi: Bạn nên tìm kiếm từ khóa nào?

en: What would you like to show on top bar left area.
vi: Bạn muốn hiển thị điều gì ở khu vực bên trái của thanh trên cùng.

en: What would you like to show on top bar right area.
vi: Những gì bạn muốn hiển thị trên khu vực bên phải thanh trên cùng.

en: What you want to show Splash/Banner Search type 1 first field dropdown data ?
vi: Những gì bạn muốn hiển thị dữ liệu thả xuống trường dữ liệu đầu tiên của loại tìm kiếm Splash / Banner loại 1?

en: What's Nearby?
vi: Có gì ở gần đây?

en: What's my Flickr ID?
vi: ID Flickr của tôi là gì?

en: When add/edit property feature set font awesome icon class
vi: Khi thêm / chỉnh sửa tính năng thuộc tính, đặt phông chữ biểu tượng tuyệt vời

en: Where to Show the currency?
vi: Nơi để hiển thị các loại tiền tệ?

en: Which city has this area?
vi: Thành phố nào có khu vực này?

en: Which country has this state?
vi: Quốc gia nào có trạng thái này?

en: Which state has this city?
vi: Tiểu bang nào có thành phố này?

en: Widgets in this area will be show in footer column four
vi: Các tiện ích trong khu vực này sẽ được hiển thị trong cột chân trang bốn

en: Widgets in this area will be show in footer column one
vi: Tiện ích trong khu vực này sẽ được hiển thị ở cột chân trang

en: Widgets in this area will be show in footer column three
vi: Các tiện ích trong khu vực này sẽ được hiển thị trong cột chân trang ba

en: Widgets in this area will be show in footer column two
vi: Các tiện ích trong khu vực này sẽ được hiển thị trong cột chân trang hai

en: Widgets in this area will be shown in agencies template and agency detail page.
vi: Các tiện ích trong khu vực này sẽ được hiển thị trong trang chi tiết đại lý và mẫu của đại lý.

en: Widgets in this area will be shown in agents template and angent detail page.
vi: Tiện ích trong khu vực này sẽ được hiển thị trong mẫu đại lý và trang chi tiết tức giận.

en: Widgets in this area will be shown in create listing sidebar.
vi: Các tiện ích trong khu vực này sẽ được hiển thị trong thanh bên tạo danh sách.

en: Widgets in this area will be shown in idx template sidebar.
vi: Các tiện ích trong khu vực này sẽ được hiển thị trong thanh bên mẫu idx.

en: Widgets in this area will be shown in page sidebar.
vi: Các tiện ích trong khu vực này sẽ được hiển thị trong thanh bên của trang.

en: Widgets in this area will be shown in property listings sidebar.
vi: Các tiện ích trong khu vực này sẽ được hiển thị trong thanh bên danh sách thuộc tính.

en: Widgets in this area will be shown in search result page.
vi: Các tiện ích trong khu vực này sẽ được hiển thị trong trang kết quả tìm kiếm.

en: Widgets in this area will be shown in single property sidebar.
vi: Các tiện ích trong khu vực này sẽ được hiển thị trong thanh bên thuộc tính đơn.

en: Widgets in this area will be shown in the blog sidebar.
vi: Các widget trong khu vực này sẽ được hiển thị trong thanh bên blog.

en: Width:
vi: Chiều rộng:

en: Will effect on all searches
vi: Sẽ có hiệu lực trên tất cả các tìm kiếm

en: Will only work with header 4, you can choose header 4 from theme options
vi: Sẽ chỉ hoạt động với tiêu đề 4, bạn có thể chọn tiêu đề 4 từ các tùy chọn chủ đề

en: Wire Payment Received - Activate the purchase
vi: Đã nhận thanh toán qua dây - Kích hoạt giao dịch mua

en: Wire instructions for direct payment
vi: Hướng dẫn thanh toán cho thanh toán trực tiếp

en: WordPress Repository
vi: Kho lưu trữ WordPress

en: Write a Review
vi: Viết đánh giá

en: Write a testimonial into the textarea.
vi: Viết lời chứng thực vào vùng văn bản.

en: Write private note for this property, it will not display for public
vi: Viết ghi chú riêng cho thuộc tính này, ghi chú sẽ không hiển thị công khai

en: Write private note for this property, it will not display for public.
vi: Viết ghi chú riêng cho thuộc tính này, nó sẽ không hiển thị công khai.

en: Year
vi: Năm

en: Year Built
vi: Năm xây dựng

en: Year Built:
vi: Năm xây dựng:

en: Yelp Distance Unit.
vi: Đơn vị khoảng cách Yelp.

en: Yelp Nearby Places
vi: Yelp Địa điểm lân cận

en: Yelp info doesn't show if you don't add the Client ID.
vi: Thông tin Yelp không hiển thị nếu bạn không thêm ID ứng dụng khách.

en: Yelp info doesn't show if you don't add the Client Secret Key.
vi: Thông tin Yelp không hiển thị nếu bạn không thêm Khóa Bí mật của Khách hàng.

en: Yelp result limit
vi: Giới hạn kết quả Yelp

en: Yes
vi: Vâng

en: Yes
vi: Vâng

en: You are not logged in or This property does not belong to logged in user.
vi: Bạn chưa đăng nhập hoặc Thuộc tính này không thuộc về người dùng đã đăng nhập.

en: You can attach PDF files, Map images OR other documents to provide further details related to property.
vi: Bạn có thể đính kèm tệp PDF, hình ảnh bản đồ HOẶC các tài liệu khác để cung cấp thêm chi tiết liên quan đến tài sản.

en: You can contact %s via email %s
vi: Bạn có thể liên hệ% s qua email% s

en: You can find overlay images in images -> overlay directory
vi: Bạn có thể tìm hình ảnh lớp phủ trong hình ảnh -> thư mục lớp phủ

en: You can make a post featured by clicking featured properties checkbox while add/edit post
vi: Bạn có thể tạo bài đăng nổi bật bằng cách nhấp vào hộp kiểm thuộc tính nổi bật trong khi thêm / chỉnh sửa bài đăng

en: You can select multiple pages
vi: Bạn có thể chọn nhiều trang

en: You can use %listing_title as listing title, %listing_url as listing link
vi: Bạn có thể sử dụng% listing_title làm tiêu đề danh sách,% listing_url dưới dạng liên kết danh sách

en: You don't have any favorite properties yet!
vi: Bạn chưa có bất kỳ thuộc tính yêu thích nào!

en: You don't have any package! You need to buy your package.
vi: Bạn không có gói nào! Bạn cần phải mua gói của bạn.

en: You don't have any properties yet!
vi: Bạn chưa có bất kỳ thuộc tính nào!

en: You don't have any saved search
vi: Bạn không có bất kỳ tìm kiếm đã lưu nào

en: You have a new message on
vi: Bạn có một tin nhắn mới trên

en: You have already used your free package, please choose different package.
vi: Bạn đã sử dụng gói miễn phí của mình, vui lòng chọn gói khác.

en: You have new message!
vi: Bạn có tin nhắn mới!

en: You have received a message from:
vi: Bạn đã nhận được một tin nhắn từ:

en: You have received a message from:
vi: Bạn đã nhận được một tin nhắn từ:

en: You have received new message from:
vi: Bạn đã nhận được tin nhắn mới từ:

en: You have used all the "Featured" listings in your package.
vi: Bạn đã sử dụng tất cả danh sách "Nổi bật" trong gói của mình.

en: You ordered a new Wire Transfer
vi: Bạn đã đặt hàng một Chuyển khoản ngân hàng mới

en: YouTube, Vimeo, SWF File and MOV File are supported
vi: YouTube, Vimeo, tệp SWF và tệp MOV được hỗ trợ

en: Your Current Package
vi: Gói hiện tại của bạn

en: Your Email
vi: Email của bạn

en: Your Name
vi: Tên của bạn

en: Your Supported Currencies.
vi: Đơn vị tiền tệ được hỗ trợ của bạn.

en: Your comment is awaiting moderation.
vi: Bình luận của bạn đang chờ kiểm duyệt.

en: Your current package doesn't let you publish more properties! You need to upgrade your membership.
vi: Gói hiện tại của bạn không cho phép bạn xuất bản nhiều thuộc tính hơn! Bạn cần nâng cấp tư cách thành viên của mình.

en: Your information
vi: Thông tin của bạn

en: Your listing approved
vi: Danh sách của bạn đã được phê duyệt

en: Your listing expired
vi: Danh sách của bạn đã hết hạn

en: Your message empty!
vi: Tin nhắn của bạn trống!

en: Your message is empty!
vi: Tin nhắn của bạn trống!

en: Your new listing on %website_url
vi: Danh sách mới của bạn trên% website_url

en: Your purchase was activated
vi: Giao dịch mua của bạn đã được kích hoạt

en: Your review
vi: Đánh giá của bạn

en: Your username and password on %website_url
vi: Tên người dùng và mật khẩu của bạn trên% website_url

en: Youtube Url
vi: Url Youtube

en: Zip/Post Code
vi: Mã zip / bài đăng

en: Zip/Postal Code:
vi: Mã Zip / Mã Bưu điện:

en: Zipcode required
vi: Yêu cầu mã zip

en: [%s] Account Downgraded
vi: [% s] Tài khoản bị hạ cấp

en: and
vi: và

en: at
vi: tại

en: bath
vi: bồn tắm

en: baths
vi: phòng tắm

en: bed
vi: Giường

en: beds
vi: giường

en: by
vi: bởi

en: day
vi: ngày

en: days
vi: ngày

en: fax:
vi: số fax:

en: from
vi: từ

en: houzez login widget
vi: tiện ích đăng nhập houzez

en: ie: english, spanish, french
vi: tức là: tiếng anh, tiếng tây ban nha, tiếng pháp

en: if donnot add address then map will not show on property detail page.
vi: nếu không thêm địa chỉ thì bản đồ sẽ không hiển thị trên trang chi tiết thuộc tính.

en: in
vi: trong

en: login with facebook
vi: đăng nhập Facebook

en: login with google
vi: đăng nhập bằng google

en: login with yahoo
vi: đăng nhập với yahoo

en: mobile:
vi: di động:

en: month
vi: tháng

en: months
vi: tháng

en: more details here
vi: biết thêm chi tiết tại đây

en: office:
vi: văn phòng:

en: out of
vi: ra khỏi

en: powered by
vi: được hỗ trợ bởi

en: reCAPTCHA Failed:
vi: reCAPTCHA Không thành công:

en: reviews
vi: đánh giá

en: share
vi: chia sẻ

en: status
vi: trạng thái

en: success
vi: sự thành công

en: to
vi: đến

en: unknown
vi: không xác định

en: unlimited listings
vi: danh sách không giới hạn

en: week
vi: tuần

en: weekly
vi: hàng tuần

en: weeks
vi: tuần

en: year
vi: năm

en: you can use %invoice_no as invoice number, %listing_title as listing title and %listing_id as listing id
vi: bạn có thể sử dụng% invoice_no làm số hóa đơn,% listing_title làm tiêu đề danh sách và% listing_id làm id danh sách

en: you can use %invoice_no as invoice number, %total_price as total price and %payment_details as payment details
vi: bạn có thể sử dụng% invoice_no làm số hóa đơn,% total_price làm tổng giá và% payment_details làm chi tiết thanh toán

en: you can use %listing_title as listing title and %listing_id as listing id
vi: bạn có thể sử dụng% listing_title làm tiêu đề danh sách và% listing_id làm id danh sách

en: you don't have the right to delete this
vi: bạn không có quyền xóa cái này

en: zipCode
vi: Mã Bưu Chính
